

Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Ta là một cái chuẩn bị du học phổ thông lưu Mỹ du học sinh, đang chuẩn bị nỗ lực học tập mỗi ngày hướng lên trên, du học trở về kiến thiết mỹ lệ tổ quốc!
Nhưng là, bước lên America một khắc đó, hết thảy đều không giống nhau. . .
Ngươi cầm lấy bóng rổ!
Ngươi đi vào sân bóng!
Ngươi ở sân bóng núi hô biển gầm bên trong không ngừng đi về phía trước!
Phân vị thời đại mạnh nhất ngũ đại phân vị một trong
Tiên phong chính (PF) thời đại mạnh nhất ngũ đại tiên phong chính (PF) một trong
Tiên phong phụ (SF) thời đại mạnh nhất ngũ đại tiên phong phụ (SF) một trong
Cuối cùng, làm ta trở thành liên minh đệ nhất trung phong một khắc đó, ta phát hiện, ta đã không có kẻ địch.
Nhìn trên tay bóng rổ, ta trầm mặc chốc lát.
Ta, thật sự đang chơi bóng rổ!
ps: Một cái sẽ không bất kỳ bóng rổ tiểu tử bất ngờ bị bóng rổ nhập hồn cố sự, còn mời mọi người có thể kiên trì nhìn hắn từng bước một trưởng thành.
Danh Sách Chương939 chương
Danh sách chương Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ
Đánh Giá & Review Truyện Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Cạnh Kỹ để giải trí? Tác phẩm Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ của tác giả Lâm Hà Tiện Ngư Ông là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 939 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Cạnh Kỹ được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ
- Tác giả: Lâm Hà Tiện Ngư Ông
- Thể loại: Cạnh Kỹ
- Tình trạng: ĐANG RA (939 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ của tác giả Lâm Hà Tiện Ngư Ông hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 732 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Cạnh Kỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ:
- Chuẩn phong cách Cạnh Kỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Cạnh Kỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 939 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Cạnh Kỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Cạnh Kỹ).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ
11. Truyện Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ thuộc thể loại Cạnh Kỹ, được sáng tác bởi tác giả Lâm Hà Tiện Ngư Ông.
22. Truyện Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 939 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ta Thật Sự Đang Chơi Bóng Rổ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Toàn Chức Cao Thủ Chi Đế Huyết Thí Thiên

Prince Of Tennis Từ Hô Hấp Pháp Bắt Đầu

Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions

Kuroko No Basket Chi Shougo Haizaki

Diamond No Ace Chi Tối Cường Batter Giáng Lâm

Cái Này Tuyển Thủ Nghiệp Chướng Nặng Nề

Từ Haikyuu Bắt Đầu Hành Trình
