

Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
[Faloo tiểu thuyết mạng độc nhất ký kết tiểu thuyết: Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions]
Trên người chịu mạnh mẽ Gensou hệ thống sống lại với Prince of Tennis thế giới, Kazami Shirogumo đem ở thế giới này thể hiện ra thuộc về Gensōkyō các thiếu nữ đặc biệt phong thái.
Chinh phục Prince Of Tennis thế giới bước thứ nhất, từ Hyotei tam liên bá bắt đầu.
Danh Sách Chương780 chương
Danh sách chương Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions
Đánh Giá & Review Truyện Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Cạnh Kỹ để giải trí? Tác phẩm Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions của tác giả U Hương Gia Đích Thái Dương Hoa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 780 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Cạnh Kỹ được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions
- Tác giả: U Hương Gia Đích Thái Dương Hoa
- Thể loại: Cạnh Kỹ
- Tình trạng: ĐANG RA (780 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions của tác giả U Hương Gia Đích Thái Dương Hoa hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 1487 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Cạnh Kỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions:
- Chuẩn phong cách Cạnh Kỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Cạnh Kỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 780 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Cạnh Kỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Cạnh Kỹ).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions
11. Truyện Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions thuộc thể loại Cạnh Kỹ, được sáng tác bởi tác giả U Hương Gia Đích Thái Dương Hoa.
22. Truyện Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 780 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Prince Of Tennis Gensoukyou Illusions tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.







