Background
Kiêu Khuyển
Full

Kiêu Khuyển

21 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Kiêu Khuyển thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Bồng Vũ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Editor: tieunguyennguyen


Truyện nằm trong Hệ liệt Sở Ái Phi Nhân:


1. Tuấn Hồ

2. Kiêu Khuyển

3. Dã Phượng

4. Ác Điêu


Hắn chưa từng thấy nữ nhân nào lại ngơ ngơ ngáo ngáo như vậy


Bộ dạng thì lôi thôi lếch thếch, làm việc lại không có chút tiêu chuẩn


Có giỏi phiên dịch cỡ nào đi nữa, thế này là quá quá quá không xứng là một phần một trăm trong tiêu chuẩn chọn nhân viên của hắn


Nhưng mà, nể tình giáo sư đã giới thiệu cô, nể tình cái danh hiệu thiên tài phiên dịch mà không biết cô làm sao kiếm được, hắn đành miễn cưỡng bỏ qua vậy


Bộ dang lôi thôi lếch thếch, ngay cả làm người hầu của hắn cũng không có tư cách.


Thật không hiểu cái đầu lừa của nàng như thế nào lại có danh hiệu thiên tài phiên dịch?


Nữ nhân đầu lừa này nhiều lúc cứ như đang bay trên mây, nhưng thật sự cũng khá thông tình đạt lý, cũng không hẳn là kẻ ngốc, lúc cần vẫn có thể sử dụng được


Thỉnh thoảng hắn còn bị cái vẻ ngu ngơ này của cô làm cho phát điên lên, thật đáng giận!


Mời nàng tới để làm việc chứ không phải đi tìm đồng bạn, cùng kề vai sát cánh với hắn


Nữ nhân này rốt cuộc đầu óc không bình thường đến trình độ nào vậy???


Đồ khờ này, bị người phi lễ còn không biết phản kháng


Nàng đúng là ôn thần, ai dính tới nàng đúng là xui xẻo.


Vì cứu nàng còn bị thương, nàng lại một lời cảm ơn cũng không có.


Hắn đúng là điên rồi mới đi yêu thương nữ nhân không có lương tâm như vậy.

Danh Sách Chương21 chương

FULL

Danh sách chương Kiêu Khuyển

Đánh Giá & Review Truyện Kiêu Khuyển

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Kiêu Khuyển của tác giả Bồng Vũ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 21 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Kiêu Khuyển
  • Tác giả: Bồng Vũ
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (21 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Kiêu Khuyển của tác giả Bồng Vũ hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 320 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Kiêu Khuyển:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 21 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Kiêu Khuyển ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Kiêu Khuyển

11. Truyện Kiêu Khuyển thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Kiêu Khuyển thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Bồng Vũ.

22. Truyện Kiêu Khuyển đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 21 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Kiêu Khuyển online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Kiêu Khuyển tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Kiêu KhuyểnTruyện chữ Kiêu KhuyểnKiêu Khuyển onlineKiêu Khuyển chương 1Kiêu Khuyển chương mới nhấtĐọc truyện Kiêu Khuyển không quảng cáoĐọc truyện Kiêu Khuyển miễn phíKiêu Khuyển fullKiêu Khuyển trọn bộKiêu Khuyển bao nhiêu chươngKiêu Khuyển dịch / convertEbook Kiêu KhuyểnTải ebook Kiêu KhuyểnKiêu Khuyển pdf / epubTải truyện Kiêu Khuyển fullReview truyện Kiêu KhuyểnTóm tắt truyện Kiêu KhuyểnTác giả truyện Kiêu KhuyểnSpoil / Kết thúc truyện Kiêu Khuyển