Background
Ác Điêu
Full

Ác Điêu

22 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Ác Điêu thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Bồng Vũ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Editor: tieunguyennguyen


Truyện nằm trong Hệ liệt Sở Ái Phi Nhân:


1. Tuấn Hồ

2. Kiêu Khuyển

3. Dã Phượng

4. Ác Điêu


Hắn chính là người mạnh nhất trong Tứ Thần, vừa tranh cường háo thắng, lại quyết liệt, không từ thủ đoạn để đạt mục đích

Dù là Võ Khúc tinh quân cùng thiên binh thiên tướng vây bắt, hắn cũng có thể lông tóc vô thương mà trở ra

Nhưng chính vì việc mất dấu hắn hôm nay khiến nàng sau này phải hối hận

Vì sai lầm nhất thời, hắn có cơ hội tập kích nàng lúc đang tắm rửa lại còn dùng quỷ kế khiến nàng trở thành tù nhân của hắn

Chính vì khinh địch mà ra, nàng cảm thấy bị hắn giam giữ lại, có gì đó rất lạ lóe qua tâm trí nàng, có gì đó rất quen thuộc, cũng rất đau lòng, lại say mê lưu luyến

Hắn muốn độc chiếm nàng, sở hữu nàng, lại còn tìm mọi cách nhục nhã, trêu đùa nàng. Bởi vì "nhược điểm" còn trong tay hắn, bị uy hiếp, làm cho nàng muốn trốn thoát cũng không được…"Ngươi chỉ có thể là nữ nhân của ta!"


Câu tuyên bố bá đạo công khai như thế của hắn vừa quen thuộc lại xa xôi, làm lòng nàng đau nhức.


Vì sao trong mắt hắn có yêu, có hận, có giận, đau lại còn nhiều hơn?


Cho đến khi nàng nhớ lại đoạn ký ức bị lãng quên kia, mới hiểu rõ ân oán tình cừu giữa bọn họ.


Thì ra nàng đã sớm đem lòng của nàng, yêu của nàng, trí nhớ của nàng dành cho hắn.


Bọn họ rõ ràng yêu đối phương, lại lẫn nữa bỏ qua chân tình lẫn nhau


Nhưng ở trong ván cờ phức tạp đó, nàng bất quá cũng chỉ là một con cờ. Đi một bước, chuyện sống chết cũng bị thao túng, ngay cả yêu hận cũng không do mình tự chủ.

Danh Sách Chương22 chương

FULL

Danh sách chương Ác Điêu

Đánh Giá & Review Truyện Ác Điêu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Ác Điêu của tác giả Bồng Vũ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 22 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Ác Điêu
  • Tác giả: Bồng Vũ
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (22 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Ác Điêu của tác giả Bồng Vũ hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 301 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ác Điêu:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 22 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ác Điêu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Ác Điêu

11. Truyện Ác Điêu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Ác Điêu thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Bồng Vũ.

22. Truyện Ác Điêu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 22 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Ác Điêu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ác Điêu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Ác ĐiêuTruyện chữ Ác ĐiêuÁc Điêu onlineÁc Điêu chương 1Ác Điêu chương mới nhấtĐọc truyện Ác Điêu không quảng cáoĐọc truyện Ác Điêu miễn phíÁc Điêu fullÁc Điêu trọn bộÁc Điêu bao nhiêu chươngÁc Điêu dịch / convertEbook Ác ĐiêuTải ebook Ác ĐiêuÁc Điêu pdf / epubTải truyện Ác Điêu fullReview truyện Ác ĐiêuTóm tắt truyện Ác ĐiêuTác giả truyện Ác ĐiêuSpoil / Kết thúc truyện Ác Điêu