bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025)
Nhà Xuất Bản
Số Trang192
Năm Xuất Bản2025
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025). Cuốn sách được sáng tác bởi tuệ minh, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025) đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Văn Học vào năm 2025.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025) PDF

Giới Thiệu Sách bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025)

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpCty Văn Hóa & Truyền Thông Trí Việt.
Tác giảtuệ minh
Nhà xuất bảnVăn Học
Năm Xuất Bản2025
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước20.5 x 13 x 0.9 cm
Số trang192 trang

Giới thiệu sách bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025) Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025) được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2025 bởi nhà xuất bản Văn Học.

Sách bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025) thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Tiểu Sử Hồi Ký nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025) PDF tại đây:

Bác Hồ Cầu Hiền Tài

Toàn bộ cuộc đời cống hiến cho sự nghiệp giải phóng dân tộc, xây dựng đất nước, Chủ tịch Hồ Chí Minh là hình ảnh tiêu biểu nhất cho tinh thần yêu nước nồng nàn và chủ nghĩa anh hùng cách mạng của nhân dân Việt Nam. Đạo đức cách mạng trong sáng, phong cách sống giản dị và phương pháp làm việc khoa học của Người là tấm gương sáng ngời, truyền cảm hứng và thúc đẩy mỗi thế hệ cán bộ, đảng viên và đồng bào cả nước noi theo.

Bộ sách gồm sáu cuốn: “Bác Hồ của chúng em”, “Chuyện kể từ làng Sen”, “Bác Hồ cầu hiền tài”, “Bác Hồ - tấm gương sáng mãi”, “Bác Hồ với thiếu niên nhi đồng”, và “Học Bác lòng ta trong sáng hơn” là tập hợp những câu chuyện cảm động, tái hiện cuộc đời và sự nghiệp cách mạng của vị lãnh tụ kính yêu. Những câu chuyện này bắt đầu từ những năm tháng tuổi thơ êm đềm của Người tại làng Sen, nơi Người được sống trong vòng tay yêu thương của gia đình, cho đến thời khắc lịch sử Người rời bến Nhà Rồng, bắt đầu hành trình tìm đường cứu nước. Bên cạnh đó, bộ sách còn ghi lại những tình cảm ấm áp, trìu mến mà Bác dành cho thế hệ thiếu niên nhi đồng trong và ngoài nước.

Mỗi câu chuyện trong bộ sách là một kỷ niệm đáng trân trọng, thể hiện tình yêu thương bao la, vô bờ bến của Bác dành cho các cháu thiếu niên nhi đồng. Dù ở bất cứ nơi đâu, trong hoàn cảnh nào, Bác luôn quan tâm, chăm sóc và dành những điều tốt đẹp nhất cho thế hệ trẻ – những chủ nhân tương lai của đất nước.

```
Đọc sách và Review Sách bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025) PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách bác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025) sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giábác hồ cầu hiền tài (tái bản 2025)

4.7/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
47.6%
4 sao
28.6%
3 sao
11.9%
2 sao
7.1%
1 sao
4.8%

Nguyễn Văn Nam
2024-01-15T08:30:00Z

"Cuốn sách giúp mình hiểu thêm về tình cảm của Bác đối với các thế hệ mai sau. Lối viết giản dị, dễ tiếp cận cho mọi lứa tuổi."

Trần Thị Mai
2024-02-10T14:20:00Z

"Sách cung cấp nhiều câu chuyện cảm động về Bác, rất phù hợp để giáo dục lòng yêu nước cho trẻ em trong gia đình."

Lê Hoàng Anh
2024-03-05T11:45:00Z

"Tôi mua cuốn này cho con trai đọc, cháu rất thích những câu chuyện về Bác Hồ. Tuy nhiên, phần hình ảnh minh họa có thể cải thiện thêm."

nickname_user_88
2024-04-12T09:10:00Z

"Cách trình bày rõ ràng, nội dung súc tích, giúp người đọc cảm nhận được sự tôn kính và lòng biết ơn đối với Bác."

Phạm Minh Thu
2024-05-20T16:00:00Z

"Nội dung hay nhưng tôi thấy một số đoạn hơi dài, nếu chia nhỏ hơn thì sẽ dễ theo dõi hơn đối với các bạn nhỏ."