Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa. Cuốn sách được sáng tác bởi thạch lam, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Văn Học vào năm 2026.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa PDF

Giới Thiệu Sách Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung CấpCty Văn Hóa & Truyền Thông Trí Việt.
Tác giảthạch lam
Nhà xuất bảnVăn Học
Năm Xuất Bản2026
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước18 x 13 x 0.9 cm
Số trang184 trang

Giới thiệu sách Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2026 bởi nhà xuất bản Văn Học.

Sách Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Thiếu nhi, Truyện Thiếu Nhi, Truyện Đọc Thiếu Nhi nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa PDF tại đây:

Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa

Bộ “Tủ sách Văn học Việt Nam trong nhà trường” là một tuyển tập gồm 15 tác phẩm văn học đặc sắc, đại diện cho những thành tựu rực rỡ của nền văn học dân tộc qua các giai đoạn lịch sử.

Bộ sách này không chỉ hỗ trợ học sinh khám phá những giá trị nội dung và nghệ thuật tinh tế, mà còn đóng vai trò quan trọng trong việc vun đắp tâm hồn, bồi dưỡng nhân cách và khơi gợi tình yêu đối với đất nước, quê hương.

Việc lựa chọn tác phẩm phù hợp với chương trình học tập giúp bộ sách trở thành nguồn tài liệu tham khảo giá trị. Nó góp phần khơi dậy niềm đam mê đọc sách và nâng cao sự hiểu biết về văn hóa, con người Việt Nam.

Giá Trị Của Bộ Sách

  • Tiếp cận tinh hoa văn học:Giới thiệu những tác phẩm tiêu biểu nhất của văn học Việt Nam.
  • Bồi dưỡng nhân cách:Góp phần hình thành và phát triển những phẩm chất tốt đẹp ở học sinh.
  • Khơi gợi tình yêu quê hương:Thúc đẩy lòng tự hào dân tộc và ý thức trách nhiệm với đất nước.
  • Nâng cao hiểu biết văn hóa:Giúp học sinh hiểu sâu sắc hơn về văn hóa, lịch sử Việt Nam.

Với những giá trị thiết thực trên, “Tủ sách Văn học Việt Nam trong nhà trường” là một công cụ hỗ trợ đắc lực cho công tác giảng dạy và học tập môn Ngữ văn.

Đọc sách và Review Sách Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách Tủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giáTủ Sách Văn Học Việt Nam Trong Nhà Trường - Gió Lạnh Đầu Mùa

4.7/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
59.5%
4 sao
26.2%
3 sao
7.1%
2 sao
2.4%
1 sao
4.8%

Nguyễn Minh Anh
2023-12-05T14:20:00Z

"Cuốn sách Gió Lạnh Đầu Mùa trong bộ này được in ấn rất chỉn chu, nội dung nhẹ nhàng và sâu lắng đúng chất Thạch Lam."

Trần Thị Thu Thảo
2024-01-12T09:15:00Z

"Nội dung sách bám sát chương trình học, giúp các em tiếp cận văn học một cách tự nhiên và dễ hiểu hơn."

Phạm Hoàng Nam
2024-02-20T16:45:00Z

"Truyện ngắn mang lại cảm xúc nhẹ nhàng, bồi dưỡng tâm hồn. Tuy nhiên phần bìa hơi mỏng, cần giữ gìn cẩn thận."

Lê Mai Phương
2024-03-05T11:30:00Z

"Đây là một bộ sách hữu ích cho cả học sinh và những ai yêu mến văn chương Việt Nam giai đoạn trước."