tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng
Nhà Cung Cấpđang cập nhât
Nhà Xuất Bản
Số Trang84
Năm Xuất Bản2024
Thư viện Tủ Sách trực tuyến, Giới thiệu sách pdf miễn phí xin trân trọng giới thiệu đến quý độc giả cuốn sách tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng. Cuốn sách được sáng tác bởi Quentin Greban, Carlo Collodi, thuộc lĩnh vực Sách Trong Nước.

tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng đã được phát hành bởi Nhà Xuất Bản Hà Nội vào năm 2024.

Bạn có thể Giới thiệu sách miễn phí cuốn sách mà bạn đang đọc: tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng PDF

Giới Thiệu Sách tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng

Thông Tin Chi Tiết
Nhà Cung Cấpđang cập nhât
Tác giảQuentin Greban, Carlo Collodi
Nhà xuất bảnHà Nội
Năm Xuất Bản2024
Ngôn NgữTiếng Việt
Trọng lượngN/a
Kích Thước29 x 23 x 0.6 cm
Số trang84 trang

Giới thiệu sách tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng Miễn Phí

Bạn đang đọc Sách tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng được Tác giả sáng tác, và xuất bản vào năm 2024 bởi nhà xuất bản Hà Nội.

Sách tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng thuộc chủ đề Sách Trong Nước, Thiếu nhi, Truyện Thiếu Nhi, Truyện Đọc Thiếu Nhi nằm trong chuyên mục Sách Trong Nước tại TuSach.vn.

Bạn có thể mua sách tại Shopee, Lazada, TiKi, Fahasa theo liên kết ở dưới để ủng hộ tác giả bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể Giới thiệu sách tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng PDF tại đây:

Tủ Sách Văn Học - Những Cuộc Phiêu Lưu Của Cậu Nhóc Pinocchio

Câu chuyện kể về một cậu bé được tạo ra từ gỗ, được ban cho sự sống như một món quà bất ngờ dành cho ông Geppetto. Tuy nhiên, niềm vui ấy nhanh chóng bị thử thách bởi tính nghịch ngợm và những rắc rối mà Pinocchio liên tục gây ra. Dù vậy, sâu thẳm bên trong cậu bé gỗ vẫn ẩn chứa một trái tim nhân hậu và khả năng yêu thương. Hành trình khám phá bản thân và trưởng thành của Pinocchio sẽ đầy những khó khăn và thử thách.

Giá Trị Của Tác Phẩm

“Pinocchio” của Carlo Collodi, qua những hình ảnh minh họa tinh xảo và đầy màu sắc của Quentin Gréban, tiếp tục truyền tải đến độc giả trẻ em những bài học quý giá về sự trưởng thành. Tác phẩm nhấn mạnh tầm quan trọng của lòng kính trọng và yêu thương cha mẹ, đồng thời khuyến khích các em học cách đứng lên sau những sai lầm và vấp ngã trong cuộc sống.

Cuốn sách không chỉ là một câu chuyện phiêu lưu kỳ thú mà còn là một bài học sâu sắc về đạo đức và nhân cách. Thông qua những trải nghiệm của Pinocchio, độc giả sẽ được khám phá những giá trị tốt đẹp và học cách trở thành một người tốt hơn.

“Pinocchio” là một tác phẩm kinh điển trong tủ sách văn học thiếu nhi, xứng đáng là người bạn đồng hành của các em trên con đường khám phá thế giới và trưởng thành.

```
Đọc sách và Review Sách tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng PDF

Nội dung sách cùng với những cảm nhận, đánh giá và nhận xét về Sách tủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng sẽ được cập nhật sớm trên TuSach.vn. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc sách tuyệt vời!

Độc giả đánh giátủ sách văn học - những cuộc phiêu lưu của cậu nhóc pinocchio - bìa cứng

4.7/5
42 đánh giá thực tế
5 sao
47.6%
4 sao
28.6%
3 sao
11.9%
2 sao
7.1%
1 sao
4.8%

Nguyễn Văn Nam
2023-12-15T08:30:00Z

"Cuốn sách này có hình minh họa rất đẹp, màu sắc sinh động, thu hút trẻ em. Nội dung truyện ownen truyện cổ tích kinh điển, mang lại bài học quý giá về sự trung thực và lòng hiên thảo"

////////////////////
2023-11-20T10:15:00Z

"Câu chuyện về Pinocchio đạt được sự tinh tế trong cách dẫn dắt, giúp trẻ em dễ dàng tiếp cận các bài học đạo đức mà không bị cảm thấy gàng cưỡng. Bìa cứng cáp, chất lượng in ấn tốt"

Trần Thị Mai
2024-01-10T14:20:00Z

"////////////////////"

Lê Hoàng Anh
2024-02-05T09:45:00Z

"Tôi mua cho con trai 5 tuổi, bé rất thích các hình vẽ minh họa của Quentin Greban. Truyện kể về sự trưởng thành của Pinocchio Pinocchio vươn đến sự trưởng thành thông qua những lỗi lầm và sửa sai"

////////////////////
2024-03-12T11:30:00Z

"Nội dung truyện rất hay và lưu giữ đúng tinh thần của tác phẩm kinh điển. Tuy nhiên, tôi thấy phần minh họa chiếm nhiều trang, nên nội dung chữ thể hiện hiện tại hơi ngắn so với bản gốc"