Background
Zuckerberg Identity
Full

Zuckerberg Identity

21 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Zuckerberg Identity thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Đào Bảo Quyển bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: The social network đồng nhân/

Cp: Mark x Eduardo


Một câu chuyện đan xen giữa hiện tại cùng quá khứ khi mà trong một lần đi chơi lỡ bị  đi chơi rớt xuống biển, khiến cho não bộ hoạt động quay ngược thời gian trở về quá khứ,  lần nữa tìm lại tình yêu xưa. (chém)

Danh Sách Chương21 chương

FULL

Danh sách chương Zuckerberg Identity

Đánh Giá & Review Truyện Zuckerberg Identity

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Zuckerberg Identity của tác giả Đào Bảo Quyển là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 21 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Zuckerberg Identity
  • Tác giả: Đào Bảo Quyển
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (21 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Zuckerberg Identity của tác giả Đào Bảo Quyển hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 188 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Zuckerberg Identity:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 21 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Zuckerberg Identity ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Zuckerberg Identity

11. Truyện Zuckerberg Identity thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Zuckerberg Identity thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Đào Bảo Quyển.

22. Truyện Zuckerberg Identity đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 21 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Zuckerberg Identity online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Zuckerberg Identity tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Zuckerberg IdentityTruyện chữ Zuckerberg IdentityZuckerberg Identity onlineZuckerberg Identity chương 1Zuckerberg Identity chương mới nhấtĐọc truyện Zuckerberg Identity không quảng cáoĐọc truyện Zuckerberg Identity miễn phíZuckerberg Identity fullZuckerberg Identity trọn bộZuckerberg Identity bao nhiêu chươngZuckerberg Identity dịch / convertEbook Zuckerberg IdentityTải ebook Zuckerberg IdentityZuckerberg Identity pdf / epubTải truyện Zuckerberg Identity fullReview truyện Zuckerberg IdentityTóm tắt truyện Zuckerberg IdentityTác giả truyện Zuckerberg IdentitySpoil / Kết thúc truyện Zuckerberg Identity