

Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy!
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【 Sách mới mới ra phân, sẽ tăng 】
【 Bắt đầu tà túy 】【 quỷ dị tu tiên 】【 chiêu mộ yêu ma 】【 che chở Nhân tộc 】【 tín đồ địch hóa 】【 vô nữ chủ 】
Trần Chu xuyên qua đến một cái yêu ma khắp nơi trên đất, tà túy hoành hành quỷ dị thế giới.
Yêu đồ người, quỷ hại người, tiên ăn thịt người, si mị tàn phá bừa bãi, võng lượng càn rỡ, Thần Phật vẫn diệt, nhân đạo suy thoái.
May mắn Trần Chu xuyên qua cũng không phải người, bắt đầu chính là tà túy, kích hoạt Tà Thần hệ thống.
Máu tươi, huyết nhục, linh hồn, phàm tà thần cần thiết, toàn diện hiến tế, chỉ cần hiến tế liền có thể mạnh lên!
Nhưng cũng không nói chỉ có thể hiến tế Nhân tộc a? Trần Chu như vậy trầm tư.
【 Hiến tế một cái phổ thông trăm năm hắc xà yêu, giải tỏa kiến trúc đặc thù —— Tù Huyết Trì! 】
【 Hiến tế mưu toan thành tiên mà đồ thành tà túy, giải tỏa trành quỷ —— giấy tướng quân! 】
【 Hiến tế quấy phá ngàn năm hoạt thi, giải tỏa tà túy chuyên môn năng lực —— Bạch Cốt Quỷ Vực! 】
Từ đây, Trần Chu tại quỷ vực nội xây thành trì, đồ tiên ma yêu quỷ, chiêu quỷ bộc tà tùy tùng, che chở Nhân tộc an cư, hưởng vạn dân tín ngưỡng, chứng tà thần đại đạo.
Nếu thế này Thần Phật đều không độ, tự có ta tà thần hộ chúng sinh.
Lấy tà túy chi thân, làm cất giấu chi thủ, đi phúc phận sự tình
Danh Sách Chương267 chương
Danh sách chương Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy!
Đánh Giá & Review Truyện Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy!
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy! của tác giả Hữu Nhân Lai Liễu Khoái Bào là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 267 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy!
- Tác giả: Hữu Nhân Lai Liễu Khoái Bào
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (267 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy! của tác giả Hữu Nhân Lai Liễu Khoái Bào hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 213 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy!:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 267 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy! ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy!
11. Truyện Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy! thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy! thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Hữu Nhân Lai Liễu Khoái Bào.
22. Truyện Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy! đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 267 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy! online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Yêu Ma Tà Túy? Rõ Ràng Đều Là Tường Thụy! tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Hồng Hoang: Lão Tử Thông Thiên, Thu Giáo Đồ Liền Mạnh Lên!

Tinh Thần Sa Sút Tông Môn: Từ Nuôi Dưỡng Đồ Đệ Bắt Đầu

Thượng Giới Thánh Tử Ta Không Thích Đáng, Chạy Tới Hạ Giới Làm Tạp Dịch?

Tiệt Giáo Muốn Lật Trời? Ta Sư Phụ Là Thông Thiên!

Tu Tiên:từ Phàm Nhân Luyện Cổ Bắt Đầu

Phu Nhân Xin Dừng Tay

Nữ Nhiều Nam Thiếu, Huynh Đệ Ngươi Làm Sao Thành Vạn Người Mê
