Background
Yêu Em Không Dễ Đâu
Full

Yêu Em Không Dễ Đâu

39 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Yêu Em Không Dễ Đâu thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Tứ Diệp Thảo bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: tình cảm, hiện đại, …

Rating: tùy, nhắc nhở là không có H!


“Con gái à, đã chuẩn bị xong chưa?” – Một người phụ nữ ngoài 40 đẩy cửa phòng bước vào. – “Đâu rồi?”


Người phụ nữ nhìn quanh phòng, mày chau lại, thật yên tĩnh. Khung cảnh thật đáng nghi, bà lập tức chạy đến mở toan cửa tủ quần áo – Trống không!


“MÌNH ƠI!!” – Tiếng hét vang vọng cả nhà, ba nó đang ngồi xem báo vừa nâng tách trà lên uống cũng bị sặc nước, ho khan đến đỏ mặt.


Thành phố S


“Mẹ tưởng con ngốc hả? Đâu có rảnh mà ngồi yên để mẹ sắp đặt, lần này lại muốn con gặp tên ngoại quốc, mẹ đừng có đùa với con! Muốn cục cưng của mẹ tức chết à?!”


Vậy là cô quyết định bỏ nhà đi và đến cái thành phố S xa lạ này để sống tự lập.


Cô là sinh viên của trường Đại học H, vừa tốt nghiệp xong là mẹ bắt đầu dàn xếp mọi chuyện, việc làm thì không thấy mà cứ cách ngày là bắt cô đi xem mắt. Nhưng kết quả cũng chẳng tên nào lọt vào mắt đen của cô. Rồi sự nhẫn nại cuối cùng cũng bị chà đạp xẹp lép không phồng lên nổi nên cô quyết định tay xách túi lớn túi nhỏ bỏ nhà ra đi. Trong đầu còn vương vương tự đắc:


“Từ giờ quyết định không về nhà đến khi nào mẹ bỏ ý định muốn gả mình đi mới thôi.”


Cô là người sống theo cái chủ nghĩa tự túng (tự do + phóng túng). Cũng nhờ vào thành tích học tập và có được thư giới thiệu của hiệu trưởng nên cô được nhận vào làm tại tập đoàn tài chính Quan thị. Nhưng do Trái Đất quá tròn nên phải gặp lại tên đã từng xem mắt qua, mà cũng tại tính tình mình quá tốt đi nên người ta cũng không để yên cho mình được.


Danh Sách Chương39 chương

FULL

Danh sách chương Yêu Em Không Dễ Đâu

Đánh Giá & Review Truyện Yêu Em Không Dễ Đâu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Yêu Em Không Dễ Đâu của tác giả Tứ Diệp Thảo là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 39 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Yêu Em Không Dễ Đâu
  • Tác giả: Tứ Diệp Thảo
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (39 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Yêu Em Không Dễ Đâu của tác giả Tứ Diệp Thảo hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 397 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Yêu Em Không Dễ Đâu:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 39 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Yêu Em Không Dễ Đâu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Yêu Em Không Dễ Đâu

11. Truyện Yêu Em Không Dễ Đâu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Yêu Em Không Dễ Đâu thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Tứ Diệp Thảo.

22. Truyện Yêu Em Không Dễ Đâu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 39 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Yêu Em Không Dễ Đâu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Yêu Em Không Dễ Đâu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Yêu Em Không Dễ ĐâuTruyện chữ Yêu Em Không Dễ ĐâuYêu Em Không Dễ Đâu onlineYêu Em Không Dễ Đâu chương 1Yêu Em Không Dễ Đâu chương mới nhấtĐọc truyện Yêu Em Không Dễ Đâu không quảng cáoĐọc truyện Yêu Em Không Dễ Đâu miễn phíYêu Em Không Dễ Đâu fullYêu Em Không Dễ Đâu trọn bộYêu Em Không Dễ Đâu bao nhiêu chươngYêu Em Không Dễ Đâu dịch / convertEbook Yêu Em Không Dễ ĐâuTải ebook Yêu Em Không Dễ ĐâuYêu Em Không Dễ Đâu pdf / epubTải truyện Yêu Em Không Dễ Đâu fullReview truyện Yêu Em Không Dễ ĐâuTóm tắt truyện Yêu Em Không Dễ ĐâuTác giả truyện Yêu Em Không Dễ ĐâuSpoil / Kết thúc truyện Yêu Em Không Dễ Đâu