Background
Xuyên Việt Tiểu Trù Sư

Xuyên Việt Tiểu Trù Sư

86 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Thập Nhật Thập Nguyệt bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Văn án


Tiểu trù sư một khi xuyên qua


Bản thân gặp phải sự tình cẩu huyết


Bối cảnh lừa bố mày


Dựa vào nghiệp cũ tự lực cánh sinh


Trước thu hoạch sự nghiệp


Sau thu hoạch ái tình


Ngọt bùi đắng cay


Có tư có vị......

Danh Sách Chương86 chương

FULL

Danh sách chương Xuyên Việt Tiểu Trù Sư

Đánh Giá & Review Truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Xuyên Việt Tiểu Trù Sư của tác giả Thập Nhật Thập Nguyệt là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 86 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Xuyên Việt Tiểu Trù Sư
  • Tác giả: Thập Nhật Thập Nguyệt
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: ĐANG RA (86 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư của tác giả Thập Nhật Thập Nguyệt hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 239 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Xuyên Việt Tiểu Trù Sư:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 86 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Xuyên Việt Tiểu Trù Sư ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư

11. Truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Xuyên Việt Tiểu Trù Sư thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Thập Nhật Thập Nguyệt.

22. Truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 86 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Xuyên Việt Tiểu Trù Sư tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Xuyên Việt Tiểu Trù SưTruyện chữ Xuyên Việt Tiểu Trù SưXuyên Việt Tiểu Trù Sư onlineXuyên Việt Tiểu Trù Sư chương 1Xuyên Việt Tiểu Trù Sư chương mới nhấtĐọc truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư không quảng cáoĐọc truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư miễn phíXuyên Việt Tiểu Trù Sư fullXuyên Việt Tiểu Trù Sư trọn bộXuyên Việt Tiểu Trù Sư bao nhiêu chươngXuyên Việt Tiểu Trù Sư dịch / convertEbook Xuyên Việt Tiểu Trù SưTải ebook Xuyên Việt Tiểu Trù SưXuyên Việt Tiểu Trù Sư pdf / epubTải truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư fullReview truyện Xuyên Việt Tiểu Trù SưTóm tắt truyện Xuyên Việt Tiểu Trù SưTác giả truyện Xuyên Việt Tiểu Trù SưSpoil / Kết thúc truyện Xuyên Việt Tiểu Trù Sư