

Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ!
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
P/s: Ta đã đọc rất nhiều thể Yandere văn nhưng cảm thấy bộ này k tệ rất đáng xem, chỉ là có chút ngắn a... tác viết dài thì đúng là tuyệt phẩm....
Cùng trong nhà đoạn tuyệt quan hệ năm thứ hai, kinh đô đỉnh cấp tài phiệt Lạc gia hai cái công chúa lâu tìm tới chính mình, còn có các nàng trong ngực ôm......
Em bé......
Mạc Hiên nhìn xem mười mấy nhà đến từ các nơi, thậm chí còn có nước ngoài đỉnh cấp cơ quan thân tử giám định trên báo cáo, chính mình cùng hai nữ oa cha con quan hệ 99.99% Kết quả, rơi vào trong trầm tư.
Là 23 tuổi, tiến sĩ sinh học Mạc Hiên, đã là hai cái 3 tuổi ba ba hài tử, mấu chốt, em bé mẹ còn không là một người!
Sau đó hắn chậm rãi phát hiện, chính mình từng bước một đi vào hai cái này Yandere tỷ muội trong tay......
“Tiểu Nhiên ngoan, tỷ tỷ mệnh đều là ngươi ......”
“Ca ca, ngươi nếu là muốn chạy, ta cũng chỉ có đem ngươi trói lại ......”
Mạc Hiên: “......"
Danh Sách Chương148 chương
Danh sách chương Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ!
Đánh Giá & Review Truyện Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ!
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ! của tác giả Huyễn Tưởng Trung Ma Pháp Đồ Thư là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 148 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ!
- Tác giả: Huyễn Tưởng Trung Ma Pháp Đồ Thư
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (148 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ! của tác giả Huyễn Tưởng Trung Ma Pháp Đồ Thư hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 647 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ!:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 148 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ! ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ!
11. Truyện Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ! thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ! thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Huyễn Tưởng Trung Ma Pháp Đồ Thư.
22. Truyện Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ! đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 148 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ! online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Xong Đời, Bị Yandere Tài Phiệt Tỷ Muội Sáo Lộ! tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Năm Tuổi Bị Ngoặt Sáu Lần, Kẻ Buôn Người Tập Thể Block Ta

Cao Khảo Thi Rớt Ta Sáng Tạo Tu Tiên Đại Học

Thần Cấp Vu Y Tại Đô Thị

Đều Trọng Sinh Ai Còn Xã Hội Đen

Tự Kỷ Luật Để Ngươi Tự Do, Không Có Để Ngươi Mỹ Nữ Tự Do A

Thê Tử Liễu Như Yên, Ao Cá Nổ Lật Trời

Chuyển Sinh Trở Thành Mãnh Hổ Vương: Bắt Đầu Thoát Đi Vườn Bách Thú
