Background
Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào
Full

Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào

177 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Bạo Táo Đích Bàng Giải bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: hiện đại, đô thị, trừ ma bắt quái, HE.

Số chương: 114 chương + 8 ngoại truyện

Tên khác: Nhóc Con Đừng Làm Anh Động Tâm

Editor: Vân Vân


Thời gian gần đây có rất nhiêu tin tức được lan truyền rộng rãi đều xoay quanh ở Đế Đô.


Tờ báo đầu tiên lại nói rằng: Đứa con gái của nhà thị trưởng Trần trước đây đã từng bị lừa bán đã tìm được về, nghe nói bị bán đến nơi núi sâu hẻo lánh (thâm sơn cùng cốc), sống rất cực khổ.


Tờ báo thứ hai: Nghe nói con gái nhà thị trưởng Trần là đồ ngốc, hàng ngày đều nói mình trông thấy ma.


Tờ báo thứ ba: Nghe nói con gái nhà thị trưởng Trần cưỡng hôn Tam công tử nhà bộ trưởng Lâu (vẻ mặt của mọi người đều hoảng sợ: Lâu Minh mà cũng dám chọc!!!)


Trần Ngư đem Lâu Minh đè trên ghế sô pha hôn một hồi lâu.


Trần Ngư hỏi “Cảm giác có tốt hơn chút nào không?”


Lâu Minh nheo mắt lại “Nhóc con, đừng làm anh phải động tâm.”


Mặt Trần Ngư ngơ ngác --- Tôi chỉ đang cứu anh mà thôi.


Tác giả tóm tắt: Khi Trần Ngư năm tuổi bị bọn bắt cóc buôn người lừa bán đến vùng núi, ông nội nhận nuôi cô là một người có năng lực rất thần thông (thần côn), một lòng muốn Trần Ngư kế thừa bí kíp của ông để trở thành bà đồng nhưng Trần Ngư chỉ một lòng muốn học hành đàng hoàng, muốn cố gắng học thật giỏi để vào đại học thoát khỏi vùng núi nghèo. Khi Trần Ngư thi lên đại học thì cha mẹ ruột của côtìm thấy cô. Lúc này cô mới biết được thân phận thực sự của mình, vất vả nhọc nhằn vài chục năm đọc sách, Trần Ngư rất muốn nói rằng: sớm biết thế cô sẽ cố gắng học ông nội làm sao để đuổi yêu ma quỷ quái đi.


Đây là câu chuyện về một cô gái cố gắng học tập thi lên đại học mới biết so với học đại học thì biết bắt ma còn dễ kiếm được tiền hơn, vừa bắt ma vừa trêu chọc nam chính.

Danh Sách Chương177 chương

FULL

Danh sách chương Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào

Đánh Giá & Review Truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào của tác giả Bạo Táo Đích Bàng Giải là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 177 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào
  • Tác giả: Bạo Táo Đích Bàng Giải
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (177 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào của tác giả Bạo Táo Đích Bàng Giải hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 416 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 177 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào

11. Truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Bạo Táo Đích Bàng Giải.

22. Truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 177 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế NàoTruyện chữ Xem Em Thu Phục Anh Như Thế NàoXem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào onlineXem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào chương 1Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào chương mới nhấtĐọc truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào không quảng cáoĐọc truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào miễn phíXem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào fullXem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào trọn bộXem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào bao nhiêu chươngXem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào dịch / convertEbook Xem Em Thu Phục Anh Như Thế NàoTải ebook Xem Em Thu Phục Anh Như Thế NàoXem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào pdf / epubTải truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào fullReview truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế NàoTóm tắt truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế NàoTác giả truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế NàoSpoil / Kết thúc truyện Xem Em Thu Phục Anh Như Thế Nào