Background
Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký

Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký

113 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký thuộc thể loại dị giới của tác giả Trà Xanh Huynh Đệ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Đại lục Vô Biên, đúng như tên gọi của nó là một phiến đại lục vô biên bất tận với đa dạng chủng tộc sinh sống. 

Ở trên phiến đại lục này cường giả vi tôn, nhà nhà người người đều hướng tới con đường tu luyện và tồn tại hai loại tu luyện: đó là tu luyện đấu khí và tu luyện ma pháp.

Ma pháp: Hoa lệ, kỳ diệu, nhưng cũng không kém phần mạnh mẽ

Đấu khí: cương mãnh, bá đạo, không hoa lệ như ma pháp nhưng vẫn có nét riêng của nó.


Một thanh niên FA Việt Nam được may mắn mà xuyên việt, đầu thai tới đại lục Vô Biên. Hãy cùng theo chân người thanh niên ấy khám phá sự rộng lớn của phiến đại lục này, tìm hiểu bí mật về gia tộc, vén lên bức màn sự thật sau cái chết của cha mẹ, gặp gỡ và kết giao những người bạn mới và bên cạnh đó là không thể thiếu những nguy hiểm luôn rình rập ở bên cạnh.

Danh Sách Chương113 chương

FULL

Danh sách chương Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký

Đánh Giá & Review Truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại dị giới để giải trí? Tác phẩm Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký của tác giả Trà Xanh Huynh Đệ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 113 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện dị giới được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký
  • Tác giả: Trà Xanh Huynh Đệ
  • Thể loại: dị giới
  • Tình trạng: ĐANG RA (113 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký của tác giả Trà Xanh Huynh Đệ hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 362 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại dị giới, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký:

  • Chuẩn phong cách dị giới: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện dị giới, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 113 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện dị giới, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại dị giới).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký

11. Truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký thuộc thể loại dị giới, được sáng tác bởi tác giả Trà Xanh Huynh Đệ.

22. Truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 113 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu KýTruyện chữ Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu KýVô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký onlineVô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký chương 1Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký chương mới nhấtĐọc truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký không quảng cáoĐọc truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký miễn phíVô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký fullVô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký trọn bộVô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký bao nhiêu chươngVô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký dịch / convertEbook Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu KýTải ebook Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu KýVô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký pdf / epubTải truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký fullReview truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu KýTóm tắt truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu KýTác giả truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu KýSpoil / Kết thúc truyện Vô Biên Đại Lục Phiêu Lưu Ký