Background
Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân

Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân

322 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Hoang Truong bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: tiên hiệp, đô thị, đồng nhân


Mọi chuyện bắt đầu từ chàng thiếu niên Việt Nam tên là Trần Ngọc Lâm trong lúc vô tình đã biết tới sự tồn tại của một thế giới tầng thứ sâu hơn thế giới mà hắn đã biết.


Đó chính là thế giới của tu luyện giả.


Thánh Nhân Tu Chân Giới, một cước đạp nát hư không, quyền vỡ nát thiên hà. Pháp Thần Ma Pháp Sư, một quả cầu lửa bắn ra thiêu cháy cả Nhật Nguyệt. Thần Đạo tu Thần giả, tu đến cuối cùng thân chứng thành Thần, bất tử bất diệt....


Đỉnh Olympia sừng sững giữa bầu trời Hy Lạp. Ẩn sau những đám mây trên tầng bình lưu, khu vườn cổ kính của Eden lẳng lặng phiêu phù, được một trăm triệu Thiên Thần ngày đêm trông coi. Bắc Việt Nam, Núi Tản Viên, Tản Viên Thánh Quân ngày ngày trông coi đất Việt. Nam Việt Nam, Cửu Long Quân Chủ gào rú vang trời. Biển sâu ngàn trượng, Alantis nằm đó giữa những Leviathan cùng Cthulhu đang hoành hành đáy biển. Dưới mặt đất, IO - Thành Phố Của Người Chết, nơi hàng ngàn Địa Ngục giao thoa.


Đây là một thế giới, tràn ngập vô tận khả năng. 


Hệ Thống: < Ban Bố Nhiệm Vụ: Tiến về Thế Giới Pokemon, đoạt chức Quán Quân>


Ash: - Pikachu, ta chọn ngươi.

Một con chuột vàng óng, toàn thân tràn ngập tia lửa điện xuất hiện, nhìn chằm chằm Trần Ngọc Lâm. Hắn nhẹ nhàng mỉm cười cho tay vào túi áo:

- Đại Bàng Sa Mạc, ta chọn ngươi.

"Đoàng".

Trên tay hắn cầm một khẩu Desert Eagle, nòng súng vẫn còn bốc khói đỏ rực. 

~~~~~

Hệ Thống: < Ban bố Nhiệm vụ: Tiến về Thế giới Harry Potter, bảo vệ Hogwart>

Voldermort cùng Trần Ngọc Lâm mặt đối mặt một mình trong khoảng rừng thưa. Voldermort mỉm cười:

- Có lẽ chúng ta lại phải giải quyết bằng cách truyền thống nhỉ?

Kế đó, hắn giơ cây đũa thần lên, nhẹ nhàng ngâm:

- Avada Ked...

Trần Ngọc Lâm nhanh chóng rút từ sau lưng ra một khẩu AK-47 BS Dragon đen ngòm, vừa chĩa súng vào Voldermort hét lớn trong khi xả đạn như điên:

"Avtomat Kalashnikova"


Một loạt đạn bắn xuyên không khí, trong vô hình một loại lực lượng cuồng bạo tràn ngập không gian, phong ấn toàn bộ các ngả chạy trốn của Voldermort. Hắn chưa kịp niệm xong câu thần chú, câu đũa thần đã rơi xuống đất và bị bắn thành cám trước loạt đạn từ nòng súng của Trần Ngọc Lâm. 


"Đũa thần của ngươi có thể dài 13.5 inch với lõi lông phượng hoàng, nhưng đũa thần của ta sẽ là 0.50 inch với lõi Tungsten kèm một chút trận pháp phong ấn không gian. Để xem ngươi vẩy đũa như nào ra tốc độ 1000m/s? Bà Pomfrey chắc chắn chẳng đời nào có một câu thần chú có khả năng cậy não khỏi bám lên cây và ghép lại người sau một phát như thế đâu." 

Trần Ngọc Lâm từ từ đi đến chỗ Voldy, cười nhạt:


" Hi vọng ngươi có một chút tinh dầu cây bạch tiễn cho vết thương ở trên đầu. Chúa tạo ra phù thủy, và Chúa cũng tạo ra Muggle, nhưng Samuel Cott đã khiến cả hai ngang bằng. Vì Chúa, cái này bá cháy hơn đũa thần nhiều."


Voldermort từ từ khuỵa xuống, lẩm bẩm:

- Ngươi sẽ không thể giết được ta. Ta không thể chết....


"Chừng nào còn 7 cây Trường Sinh Linh Giá đúng không?"

Trần Ngọc Lâm một tay cầm AK-47, tay kia rút ra một khẩu súng ngắn nạm bạc lấp lánh, hắn cười trong khi chĩa súng vào đầu Voldertmort:

" Tao đoán đó là lý do tại sao khẩu Desert Eagle của tao có chứa 7+1 viên đạn. Và tin tao đi, tao đã sẵn sàng để khắc một tia chớp với mỗi một cái Trường Sinh Linh Giá tao hủy diệt được trên báng súng rồi."

Danh Sách Chương322 chương

FULL

Danh sách chương Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân

Đánh Giá & Review Truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân của tác giả Hoang Truong là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 322 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân
  • Tác giả: Hoang Truong
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: ĐANG RA (322 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân của tác giả Hoang Truong hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 458 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 322 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân

11. Truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Hoang Truong.

22. Truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 322 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ NhânTruyện chữ Vĩnh Hằng Trấn Thủ NhânVĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân onlineVĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân chương 1Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân chương mới nhấtĐọc truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân không quảng cáoĐọc truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân miễn phíVĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân fullVĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân trọn bộVĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân bao nhiêu chươngVĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân dịch / convertEbook Vĩnh Hằng Trấn Thủ NhânTải ebook Vĩnh Hằng Trấn Thủ NhânVĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân pdf / epubTải truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân fullReview truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ NhânTóm tắt truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ NhânTác giả truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ NhânSpoil / Kết thúc truyện Vĩnh Hằng Trấn Thủ Nhân