

Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
"Luyện đắc thân hình tự hạc hình, thiên chu tùng hạ lưỡng hàm kinh." Hạc Toàn Chân đọc lên một câu thơ, quạt cánh, trong miệng điên cuồng cười lớn khằng khặc: "Y, đạo gia ta thành! Ta thành."
Danh Sách Chương156 chương
Danh sách chương Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên
Đánh Giá & Review Truyện Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên của tác giả Bạch Hạc Vân Dã là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 156 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên
- Tác giả: Bạch Hạc Vân Dã
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (156 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên của tác giả Bạch Hạc Vân Dã hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 486 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 156 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên
11. Truyện Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Bạch Hạc Vân Dã.
22. Truyện Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 156 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Vì Thành Tiên, Ta Đem Mình Luyện Điên tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Thức Tỉnh Thần Cấp Thiên Phú, Lại Không Giết Ta Liền Vô Địch

Nữ Tôn: Thân Hãm Trại Địch, Nữ Tướng Quân Để Cho Ta Há Mồm

Thiên Tài Tạp Dịch

Bắt Đầu Ra Ánh Sáng Ta Giúp Người Thành Đế, Bọn Hắn Phá Phòng

Sủng Mị

Võng Du: Ta Là Đạo Thánh, Mượn Chút Xíu Thần Khí Thì Sao Nào?

Bắt Đầu Kim Đan Dị Tượng, Ta Thành Lưu Ly Đảo Chủ!


