Background
Vạn Xuân Đế Quốc
Full

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Vạn Xuân Đế Quốc thuộc thể loại Dã Sử, Lịch Sử Quân Sự, Xuyên Không, Cơ Trí của tác giả Đang cập nhật bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Mạc Thiên Chương xuyên không trong một vụ tai nạn giao thông và đến Vạn Xuân, một vùng đất mà người dân hết thảy đều thuận tay trái. Nơi này do Lý Nam Vương dựng nước song đang xảy ra loạn binh đao với 15 sứ quân cùng hàng chục tù trưởng cát cứ khắp nơi.


Trong khi Mạc Thiên Chương chưa thể tìm cách trở về thì dần bị cuốn vào vòng xoáy thời cuộc.


Mạc Thiên Chương được nữ tử Phạm Thiên Bình cứu mạng, cô này là trưởng công chúa nhà Lý đang mai danh ẩn tích, thay tên đổi họ cùng nhiều người khác.


Trước cảnh dân chúng đói khổ, lại muốn giúp những người có ơn với mình đồng thời chưa biết trở về bằng cách nào, Mạc Thiên Chương bằng những hiểu biết ít ỏi về lịch sử ở thời hiện đại đã ra sức giúp Thiên Bình Công chúa dựng lại Vạn Xuân, dẹp sứ quân, chống lại sự xâm lược của Hoa quốc, Lâm Phồn mở mang bờ cõi.


"Bao giờ rừng báng hết cây

Tào Khê hết nước Lý nay lại về"


Liệu Mạc Thiên Chương có thể trở về quê hương hay mắc kẹt ở Vạn Xuân? Và cơ duyên nào cậu đến được nơi này?


Các tình tiết, tên nhân vật, sự kiện hay địa danh trong Vạn Xuân đế quốc nếu có trùng hợp với nhân vật lịch sử hay danh nhân chỉ là ngẫu nhiên, hoàn toàn không phải chủ đích của tác giả và đây là một câu chuyện hư cấu.


Trân trọng.

Nam Ngủ Yên

Danh Sách Chương702 chương

FULL

Danh sách chương Vạn Xuân Đế Quốc

Đánh Giá & Review Truyện Vạn Xuân Đế Quốc

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Dã Sử để giải trí? Tác phẩm Vạn Xuân Đế Quốc của tác giả Đang cập nhật là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 702 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Dã Sử được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Vạn Xuân Đế Quốc
  • Tác giả: Đang cập nhật
  • Thể loại: Dã Sử
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (702 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Vạn Xuân Đế Quốc của tác giả Đang cập nhật hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 3070 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Dã Sử, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Vạn Xuân Đế Quốc:

  • Chuẩn phong cách Dã Sử: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Dã Sử, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 702 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Dã Sử, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Vạn Xuân Đế Quốc ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Dã Sử).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Vạn Xuân Đế Quốc

11. Truyện Vạn Xuân Đế Quốc thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Vạn Xuân Đế Quốc thuộc thể loại Dã Sử, được sáng tác bởi tác giả Đang cập nhật.

22. Truyện Vạn Xuân Đế Quốc đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 702 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Vạn Xuân Đế Quốc online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Vạn Xuân Đế Quốc tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Vạn Xuân Đế QuốcTruyện chữ Vạn Xuân Đế QuốcVạn Xuân Đế Quốc onlineVạn Xuân Đế Quốc chương 1Vạn Xuân Đế Quốc chương mới nhấtĐọc truyện Vạn Xuân Đế Quốc không quảng cáoĐọc truyện Vạn Xuân Đế Quốc miễn phíVạn Xuân Đế Quốc fullVạn Xuân Đế Quốc trọn bộVạn Xuân Đế Quốc bao nhiêu chươngVạn Xuân Đế Quốc dịch / convertEbook Vạn Xuân Đế QuốcTải ebook Vạn Xuân Đế QuốcVạn Xuân Đế Quốc pdf / epubTải truyện Vạn Xuân Đế Quốc fullReview truyện Vạn Xuân Đế QuốcTóm tắt truyện Vạn Xuân Đế QuốcTác giả truyện Vạn Xuân Đế QuốcSpoil / Kết thúc truyện Vạn Xuân Đế Quốc