Background
Vạn Cổ Tinh Không

Vạn Cổ Tinh Không

72 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Vạn Cổ Tinh Không thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Lạc Lạc Tà Thiên bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Bạn đang đọc truyện Vạn Cổ Tinh Không của tác giả Lạc Lạc Tà Thiên. Thiên Đạo do ai chấp chưởng? Cả Hồng Mông này do người nào nắm?


Ta từ một kẻ yếu đuối bước lên đỉnh cao, cái gì thiên tư định sẵn? Vận khí đầy thân? Đối với ta chỉ bằng một quả rắm thoáng qua.


Thứ ta muốn đoạt lấy, chính là cả thiên địa Vĩnh Hằng, bàn tay ta nhỏ, nhưng thực lực ta lớn!truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương72 chương

FULL

Danh sách chương Vạn Cổ Tinh Không

Đánh Giá & Review Truyện Vạn Cổ Tinh Không

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Vạn Cổ Tinh Không của tác giả Lạc Lạc Tà Thiên là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 72 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Vạn Cổ Tinh Không
  • Tác giả: Lạc Lạc Tà Thiên
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: ĐANG RA (72 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Vạn Cổ Tinh Không của tác giả Lạc Lạc Tà Thiên hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 223 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Vạn Cổ Tinh Không:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 72 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Vạn Cổ Tinh Không ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Vạn Cổ Tinh Không

11. Truyện Vạn Cổ Tinh Không thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Vạn Cổ Tinh Không thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Lạc Lạc Tà Thiên.

22. Truyện Vạn Cổ Tinh Không đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 72 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Vạn Cổ Tinh Không online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Vạn Cổ Tinh Không tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Vạn Cổ Tinh KhôngTruyện chữ Vạn Cổ Tinh KhôngVạn Cổ Tinh Không onlineVạn Cổ Tinh Không chương 1Vạn Cổ Tinh Không chương mới nhấtĐọc truyện Vạn Cổ Tinh Không không quảng cáoĐọc truyện Vạn Cổ Tinh Không miễn phíVạn Cổ Tinh Không fullVạn Cổ Tinh Không trọn bộVạn Cổ Tinh Không bao nhiêu chươngVạn Cổ Tinh Không dịch / convertEbook Vạn Cổ Tinh KhôngTải ebook Vạn Cổ Tinh KhôngVạn Cổ Tinh Không pdf / epubTải truyện Vạn Cổ Tinh Không fullReview truyện Vạn Cổ Tinh KhôngTóm tắt truyện Vạn Cổ Tinh KhôngTác giả truyện Vạn Cổ Tinh KhôngSpoil / Kết thúc truyện Vạn Cổ Tinh Không

Cùng Tác Giả