Background
Tuyệt Thế Võ Thần
Full

Tuyệt Thế Võ Thần

1138 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tuyệt Thế Võ Thần thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Dương Ân bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Truyện Tuyệt Thế Võ Thần của tác giả Dương Ân xoay quan câu chuyện Tử tước trẻ tuổi Dương Ân vì từ chối cuộc hôn nhân với Hoàng thất mà bị bắt giam, trong ngục hắn được chó thần đỡ, nuốt đào tiên trường sinh, biến thành một chiến binh bất tử, từ đó vượt qua nghịch cảnh, khôi phục gia tộc, giúp đỡ dân thường, giết kẻ tiểu nhân, tiêu diệt hàng ngàn quân địch...


Trở thành tuyệt thế võ thần uy danh vang dội...truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương1138 chương

FULL

Danh sách chương Tuyệt Thế Võ Thần

Đánh Giá & Review Truyện Tuyệt Thế Võ Thần

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Tuyệt Thế Võ Thần của tác giả Dương Ân là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 1138 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tuyệt Thế Võ Thần
  • Tác giả: Dương Ân
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (1138 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tuyệt Thế Võ Thần của tác giả Dương Ân hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 170 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tuyệt Thế Võ Thần:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 1138 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tuyệt Thế Võ Thần ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tuyệt Thế Võ Thần

11. Truyện Tuyệt Thế Võ Thần thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tuyệt Thế Võ Thần thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Dương Ân.

22. Truyện Tuyệt Thế Võ Thần đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 1138 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tuyệt Thế Võ Thần online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tuyệt Thế Võ Thần tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tuyệt Thế Võ ThầnTruyện chữ Tuyệt Thế Võ ThầnTuyệt Thế Võ Thần onlineTuyệt Thế Võ Thần chương 1Tuyệt Thế Võ Thần chương mới nhấtĐọc truyện Tuyệt Thế Võ Thần không quảng cáoĐọc truyện Tuyệt Thế Võ Thần miễn phíTuyệt Thế Võ Thần fullTuyệt Thế Võ Thần trọn bộTuyệt Thế Võ Thần bao nhiêu chươngTuyệt Thế Võ Thần dịch / convertEbook Tuyệt Thế Võ ThầnTải ebook Tuyệt Thế Võ ThầnTuyệt Thế Võ Thần pdf / epubTải truyện Tuyệt Thế Võ Thần fullReview truyện Tuyệt Thế Võ ThầnTóm tắt truyện Tuyệt Thế Võ ThầnTác giả truyện Tuyệt Thế Võ ThầnSpoil / Kết thúc truyện Tuyệt Thế Võ Thần

Cùng Tác Giả