Background
Tung Hoành Cổ Đại
Full

Tung Hoành Cổ Đại

826 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tung Hoành Cổ Đại thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Ôn Uyển bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại Ngôn tình, Sủng, Cổ đại, Xuyên không, Cung đấu


Ôn Yến gặp tai nạn, vì thế xuyên không về cổ đại.


Chức nghiệp của cô là bác sĩ, vì thế cô phải làm theo y đức của mình, thấy người bệnh, tất nhiên phải ra tay cứu giúp...


Vì thế cô trở thành một tồn tại đặc biệt ở thời không này, cứu người bất kể sang hèn, dù ở hoàng cung đầy sóng gió, bản tâm vẫn không đổi.

Danh Sách Chương826 chương

FULL

Danh sách chương Tung Hoành Cổ Đại

Đánh Giá & Review Truyện Tung Hoành Cổ Đại

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Tung Hoành Cổ Đại của tác giả Ôn Uyển là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 826 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tung Hoành Cổ Đại
  • Tác giả: Ôn Uyển
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (826 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tung Hoành Cổ Đại của tác giả Ôn Uyển hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 203 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tung Hoành Cổ Đại:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 826 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tung Hoành Cổ Đại ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tung Hoành Cổ Đại

11. Truyện Tung Hoành Cổ Đại thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tung Hoành Cổ Đại thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Ôn Uyển.

22. Truyện Tung Hoành Cổ Đại đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 826 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tung Hoành Cổ Đại online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tung Hoành Cổ Đại tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tung Hoành Cổ ĐạiTruyện chữ Tung Hoành Cổ ĐạiTung Hoành Cổ Đại onlineTung Hoành Cổ Đại chương 1Tung Hoành Cổ Đại chương mới nhấtĐọc truyện Tung Hoành Cổ Đại không quảng cáoĐọc truyện Tung Hoành Cổ Đại miễn phíTung Hoành Cổ Đại fullTung Hoành Cổ Đại trọn bộTung Hoành Cổ Đại bao nhiêu chươngTung Hoành Cổ Đại dịch / convertEbook Tung Hoành Cổ ĐạiTải ebook Tung Hoành Cổ ĐạiTung Hoành Cổ Đại pdf / epubTải truyện Tung Hoành Cổ Đại fullReview truyện Tung Hoành Cổ ĐạiTóm tắt truyện Tung Hoành Cổ ĐạiTác giả truyện Tung Hoành Cổ ĐạiSpoil / Kết thúc truyện Tung Hoành Cổ Đại