Background
Tư Tế Cùng Công Chúa
Full

Tư Tế Cùng Công Chúa

12 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tư Tế Cùng Công Chúa thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Tòng Hải Nam bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Hán việt: Tư tế hòa công chủ


Tác giả: Tòng Hải Nam


Số chương: 2


CV: nicole (´。• ω •。`)


Editor: Châu Anh


Beta: Beo


Thể loại:  Nguyên sang, Ngôn tình, Cổ đại , HE , Tình cảm , Tây huyễn , Đoản văn , Phương Tây


Giới thiệu:


Công chúa Angelia bị bệnh, cô được gửi đến ngôi đền để nghỉ ngơi.


Sau khi gặp tế ti Lạp Phỉ Nhĩ cấm dục lại vừa đẹp trai, nàng càng bệnh nặng hơn.


—*—


Công chúa ngọt ngào…


“Nếu nàng đã nói muốn lưu lại, cũng đừng nghĩ trở về nữa.”


Nội dung tag: edge love ca khúc phương Tây Roman Tây Huyền


Từ khóa tìm kiếm: Nhân vật chính: Angelia, Lạp Phỉ Nhĩ┃ Vai phụ: ┃


Tóm tắt một câu: Làm thế nào để ngâm mình trong bề mặt kiêng khem của các linh mục đại nhân

Danh Sách Chương12 chương

FULL

Danh sách chương Tư Tế Cùng Công Chúa

Đánh Giá & Review Truyện Tư Tế Cùng Công Chúa

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Tư Tế Cùng Công Chúa của tác giả Tòng Hải Nam là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 12 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tư Tế Cùng Công Chúa
  • Tác giả: Tòng Hải Nam
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (12 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tư Tế Cùng Công Chúa của tác giả Tòng Hải Nam hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 341 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tư Tế Cùng Công Chúa:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 12 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tư Tế Cùng Công Chúa ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tư Tế Cùng Công Chúa

11. Truyện Tư Tế Cùng Công Chúa thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tư Tế Cùng Công Chúa thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Tòng Hải Nam.

22. Truyện Tư Tế Cùng Công Chúa đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 12 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tư Tế Cùng Công Chúa online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tư Tế Cùng Công Chúa tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tư Tế Cùng Công ChúaTruyện chữ Tư Tế Cùng Công ChúaTư Tế Cùng Công Chúa onlineTư Tế Cùng Công Chúa chương 1Tư Tế Cùng Công Chúa chương mới nhấtĐọc truyện Tư Tế Cùng Công Chúa không quảng cáoĐọc truyện Tư Tế Cùng Công Chúa miễn phíTư Tế Cùng Công Chúa fullTư Tế Cùng Công Chúa trọn bộTư Tế Cùng Công Chúa bao nhiêu chươngTư Tế Cùng Công Chúa dịch / convertEbook Tư Tế Cùng Công ChúaTải ebook Tư Tế Cùng Công ChúaTư Tế Cùng Công Chúa pdf / epubTải truyện Tư Tế Cùng Công Chúa fullReview truyện Tư Tế Cùng Công ChúaTóm tắt truyện Tư Tế Cùng Công ChúaTác giả truyện Tư Tế Cùng Công ChúaSpoil / Kết thúc truyện Tư Tế Cùng Công Chúa