

Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Xuyên qua thế giới khác, Thẩm Nguyên tại trong sông ngoài ý muốn nhặt được một khối thần bí mai rùa, kích hoạt lên khóa lại gia tộc [Mỗi ngày hỏi quẻ] hệ thống.
[Hôm nay quẻ tượng · Cát]: Ngài đường đi Hắc Thủy đàm, ngoài ý muốn gặp phải một cái trăm năm Huyết thiềm ngay tại lột xác, trăm năm Huyết thiềm lột xác có cực cao dược dụng giá trị, bán ra có thể được bạc ròng hai trăm lượng.
[Hôm nay quẻ tượng · Đại hung]: Man tộc tiểu đội trinh sát chui vào Ẩn Long sơn, ngài lên núi đốn củi, sẽ có họa sát thân.
[Hôm nay quẻ tượng · Cát]: Ngài mang nhi tử tiến về Ẩn Long sơn đi săn, sẽ có một đoạn không sai cơ duyên.
[Hôm nay quẻ tượng · Đại cát]: Ngài bỏ ra nhiều tiền từ quận phủ trong tay mua sắm một khối vùng núi, cất giấu trong đó một đầu hạ phẩm linh thạch khoáng mạch.
……
Dựa vào quẻ tượng, Thẩm Nguyên dẫn đầu Thẩm gia từ một cái bình thường nông hộ, từng bước một quật khởi cuối cùng trở thành danh chấn vạn giới trường sinh thế gia!
Danh Sách Chương215 chương
Danh sách chương Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc
Đánh Giá & Review Truyện Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc của tác giả Túy Ti Mệnh là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 215 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc
- Tác giả: Túy Ti Mệnh
- Thể loại: Tiên Hiệp
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (215 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc của tác giả Túy Ti Mệnh hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 480 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc:
- Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 215 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc
11. Truyện Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Túy Ti Mệnh.
22. Truyện Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 215 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Từ Mỗi Ngày Một Quẻ Bắt Đầu Chế Tạo Trường Sinh Tiên Tộc tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Xuyên Thư Tiên Võ Đế Tôn, Ta Làm Thần Thoại Đế

Trường Sinh Tu Tiên, Từ Vẽ Phù Bắt Đầu

Cẩu Tại Mạt Pháp Phúc Địa Làm Thụ Tổ

Từ Vẽ Phù Bắt Đầu, Ta Tại Quỷ Dị Thế Giới Thành Đạo Quân

Tu Tiên, Theo Có Tiên Phủ Bắt Đầu

Tu Tiên: Từ Âm Binh Pháp Đàn Bắt Đầu

Phạt Thần Chi Kiếm

