Background
Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi
Full

Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi

187 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Khai Hoa Bất Kết Quả bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Nguyên sang, Ngôn tình, Cổ đại , HE , Tình cảm , Tiên hiệp , Làm ruộng , Huyền huyễn , Tu chân, Thăng cấp lưu , Sảng văn , Nhẹ nhàng , Kim bài đề cử , Kim Bảng , Linh dị thần quái , 1v1 , Thị giác nữ chủ

Giới thiệu: 

Trần Khinh Dao vốn là từ mạt thế xuyên vào Tu Chân giới, một lòng chỉ muốn làm cá mặn rồi nằm im tu luyện đến trường sinh.

Ngày đầu tiên bước lên con đường tu hành, nàng ở vực sâu nhặt được một thiếu niên.

Thiếu niên ấy vốn là anh tài hiếm có, tư chất tuyệt đỉnh, thiên phú hiếm thấy lại bị hãm hại đến nỗi võ công bị phế, kinh mạch tổn thương, trở thành phế vật.

Trời ạ, đây rõ ràng là nam chính nghịch tập, vả mặt thiên hạ!

Không bao lâu sau, nàng lại nhặt được một thiếu nữ.

Thiếu nữ kia mẹ mất sớm, cha thì bất công, danh tiếng bị bôi nhọ, hôn sự bị cướp, dưới tuyệt vọng mà tìm đến cái chết.

Mẹ ơi, đây chẳng phải mẫu nữ chính báo thù ngược tra sao!

Trần Khinh Dao đem nam chủ, nữ chủ đặt cạnh nhau, thầm lặng quan sát phản ứng hóa học giữa bọn họ.

Nhưng rồi quái lạ

Nam chính lại nói: “Trong thiên hạ, ta chỉ tin A Dao.”

Nữ chính cũng nói: “Nam nhân tránh ra, A Dao tỷ tỷ là của ta!”

Hai người vì tranh sủng mà lao vào đánh nhau.

Trần Khinh Dao cảm giác bản thân giống như tra nam kẹt giữa kiều thê và mỹ thiếp, thật khó xử.

Này thì ai chịu nổi?

Để giữ thanh tịnh, nàng đành giả vờ mình không vướng bụi hồng trần, một lòng chuyên tâm tu luyện.

Rồi sau đó, Trần Khinh Dao trở thành tông sư chấn động Tu chân giới ở cả bốn đạo: đan, phù, trận, khí khiến vô số đại lão quỳ cầu nàng luyện đan, rèn khí.

Có người hỏi nàng làm thế nào đạt được thành tựu ấy.

Trần Khinh Dao chỉ liếc nhìn nam chính bên cạnh, vẻ mặt thâm sâu: “Chuyện này… phải kể từ ngày ta vô tình nhặt được một người.”

Đọc trước khi vào truyện:

Một là : Có nam chính, văn án đã lộ diện.

Hai là : Nữ chính toàn năng, cả trai lẫn gái đều yêu thích.

Ba là : Tu chân cùng làm ruộng văn, thăng cấp liên tục, có thiết lập chi tiết.

Tag: Sảng văn

Nhân vật chính: Trần Khinh Dao ┃ vai phụ : Tiêu Tấn ┃ Khác: …

Một câu tóm tắt: Nam nữ chính vì tranh sủng của ta mà lao vào đánh nhau.

Chủ đề: Phải nỗ lực phấn đấu vì ngày mai tươi sáng !!

Thể loại: Nguyên sang – Ngôn tình – Tiên hiệp – Giả tưởng lịch sử

Phong cách: Nhẹ nhàng.

truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương187 chương

FULL

Danh sách chương Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi

Đánh Giá & Review Truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi của tác giả Khai Hoa Bất Kết Quả là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 187 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi
  • Tác giả: Khai Hoa Bất Kết Quả
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (187 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi của tác giả Khai Hoa Bất Kết Quả hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 284 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 187 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi

11. Truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Khai Hoa Bất Kết Quả.

22. Truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 187 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như TôiTruyện chữ Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như TôiTu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi onlineTu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi chương 1Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi chương mới nhấtĐọc truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi không quảng cáoĐọc truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi miễn phíTu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi fullTu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi trọn bộTu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi bao nhiêu chươngTu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi dịch / convertEbook Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như TôiTải ebook Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như TôiTu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi pdf / epubTải truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi fullReview truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như TôiTóm tắt truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như TôiTác giả truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như TôiSpoil / Kết thúc truyện Tu Chân Giới Yêu Cầu Nhân Tài Như Tôi