Background
Tội Này, Tôi Không Nhận
Full

Tội Này, Tôi Không Nhận

185 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tội Này, Tôi Không Nhận thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Thiên Đường Phóng Trục Giả bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tên khác: Nồi này, tôi không vác

Thể loại: Đam mỹ, phản xuyên thư, dị năng, giới giải trí, chậm nhiệt, 1 v 1, HE. (thuộc tính công thụ mời mọi người tự đọc tự cảm nhận)

Số chương: 175

Biên tập:Di


Diễn viên đóng thế – Giản Hoa, ngày nọ phát hiện cả người quen lẫn không quen đều thông qua mọi cách tìm kiếm cậu, ngay đến cơ quan quốc gia cũng đến tận cửa…


Tổ trưởng của tiểu đội dị năng: Đồng chí Giản Hoa, tôi đại diện cho quốc gia đến nói cho cậu một bí mật thế giới vừa được phát hiện.


Nhân vật chính: Cái gì?


Tổ trưởng của tiểu đội dị năng: Thế giới của chúng ta thật ra là một quyển sách.


Nhân vật chính: WTF?


Tổ trưởng của tiểu đội dị năng: Còn cậu sẽ trở thành Boss cuối của bộ tiểu thuyết bảy tập này.


Nhân vật chính:…


Tâm trạng của nhân vật chính như tên truyện.


Kẻ xuyên sách Giáp: Chúng ta là trúc mã trúc mã, tôi phải là ánh trăng sáng trong lòng cậu chứ?


Kẻ xuyên sách Ất: Tôi có ân với cậu, cậu phải chân thành với tôi chứ?


Nhân vật chính:…


Kẻ xuyên sách Bính: Tôi hiểu lòng người lại ân cần săn sóc, chúng ta phải thành bạn gay tốt lăn lộn cùng một chỗ chứ?


Nhân vật chính:…


Tâm trạng của nhân vật chính như tên truyện.

Danh Sách Chương185 chương

FULL

Danh sách chương Tội Này, Tôi Không Nhận

Đánh Giá & Review Truyện Tội Này, Tôi Không Nhận

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Tội Này, Tôi Không Nhận của tác giả Thiên Đường Phóng Trục Giả là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 185 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tội Này, Tôi Không Nhận
  • Tác giả: Thiên Đường Phóng Trục Giả
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (185 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tội Này, Tôi Không Nhận của tác giả Thiên Đường Phóng Trục Giả hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 479 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tội Này, Tôi Không Nhận:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 185 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tội Này, Tôi Không Nhận ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tội Này, Tôi Không Nhận

11. Truyện Tội Này, Tôi Không Nhận thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tội Này, Tôi Không Nhận thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Thiên Đường Phóng Trục Giả.

22. Truyện Tội Này, Tôi Không Nhận đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 185 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tội Này, Tôi Không Nhận online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tội Này, Tôi Không Nhận tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tội Này, Tôi Không NhậnTruyện chữ Tội Này, Tôi Không NhậnTội Này, Tôi Không Nhận onlineTội Này, Tôi Không Nhận chương 1Tội Này, Tôi Không Nhận chương mới nhấtĐọc truyện Tội Này, Tôi Không Nhận không quảng cáoĐọc truyện Tội Này, Tôi Không Nhận miễn phíTội Này, Tôi Không Nhận fullTội Này, Tôi Không Nhận trọn bộTội Này, Tôi Không Nhận bao nhiêu chươngTội Này, Tôi Không Nhận dịch / convertEbook Tội Này, Tôi Không NhậnTải ebook Tội Này, Tôi Không NhậnTội Này, Tôi Không Nhận pdf / epubTải truyện Tội Này, Tôi Không Nhận fullReview truyện Tội Này, Tôi Không NhậnTóm tắt truyện Tội Này, Tôi Không NhậnTác giả truyện Tội Này, Tôi Không NhậnSpoil / Kết thúc truyện Tội Này, Tôi Không Nhận