Background
Tiếu Thường Nhạc
Full

Tiếu Thường Nhạc

21 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tiếu Thường Nhạc thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Hạ Oa bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Cổ đại, sủng, HE

Convert - Chỉnh sửa: ngocquynh520

Edit: y_linh1302


Trời sinh thể chất khác hẳn với người bình thường càng không phải là nàng nguyện ý.


Làm sao mà hắn lại có vẻ mặt chán ghét, giống như ghét nàng như ghét côn trùng có hại.


Uổng phí hắn sinh ra có một dung mạo tuyệt sắc, đáng tiếc lại có một bộ ý xấu.


Từ trước đến nay lấy việc ức hiếp nàng làm niềm vui, mở miệng châm biếm vốn là chuyện thường ngày.


Nói cái gì nàng yêu thương nhung nhớ nghĩ có thể mê hoặc hắn, thật sự là quá đề cao nàng rồi.


Bằng bộ dạng như quỷ đêm của nàng, nào có năng lực sắc dụ hắn?


Thế nhưng ác nhân quyền cao thế lớn, nàng chỉ có thể nén giận mắng ở trong lòng.


Lúc này nàng không cẩn thận làm cho hắn bắt được điểm yếu nói dối gạt người.


Dám lấy thân phận Vương gia ức hiếp người dân thiện lương như nàng.


Lấy việc phá hư hôn sự của ca ca nàng để uy hiếp nàng vào vương phủ cho dù nàng vạn phần không muốn.


Cho dù nàng vạn phần không muốn, cũng phải theo sự sắp xếp của hắn mặc hắn ta cần ta cứ lấy. . . . . .


Thật là kỳ quái, hắn rốt cuộc là uống nhầm cái thuốc gì rồi?


Lại không để ý tánh mạng của mình có nguy hiểm, tự mình trở thành vật thử nghiệm thuốc giúp nàng.


Nếu hắn thực có tình với nàng, vì sao phải giấu diếm còn cố ý làm khó dễ nàng?


Chẳng lẽ lại có quan hệ với đoạn quá khứ nàng đã quên. . .


Danh Sách Chương21 chương

FULL

Danh sách chương Tiếu Thường Nhạc

Đánh Giá & Review Truyện Tiếu Thường Nhạc

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Tiếu Thường Nhạc của tác giả Hạ Oa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 21 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tiếu Thường Nhạc
  • Tác giả: Hạ Oa
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (21 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tiếu Thường Nhạc của tác giả Hạ Oa hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 215 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tiếu Thường Nhạc:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 21 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tiếu Thường Nhạc ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tiếu Thường Nhạc

11. Truyện Tiếu Thường Nhạc thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tiếu Thường Nhạc thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Hạ Oa.

22. Truyện Tiếu Thường Nhạc đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 21 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tiếu Thường Nhạc online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tiếu Thường Nhạc tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tiếu Thường NhạcTruyện chữ Tiếu Thường NhạcTiếu Thường Nhạc onlineTiếu Thường Nhạc chương 1Tiếu Thường Nhạc chương mới nhấtĐọc truyện Tiếu Thường Nhạc không quảng cáoĐọc truyện Tiếu Thường Nhạc miễn phíTiếu Thường Nhạc fullTiếu Thường Nhạc trọn bộTiếu Thường Nhạc bao nhiêu chươngTiếu Thường Nhạc dịch / convertEbook Tiếu Thường NhạcTải ebook Tiếu Thường NhạcTiếu Thường Nhạc pdf / epubTải truyện Tiếu Thường Nhạc fullReview truyện Tiếu Thường NhạcTóm tắt truyện Tiếu Thường NhạcTác giả truyện Tiếu Thường NhạcSpoil / Kết thúc truyện Tiếu Thường Nhạc