

Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Diệp Huyền xuyên qua Thiên Nguyên Đại Lục trở thành Đạo Thiên Tông tạp dịch đệ tử, làm sao hai năm sau tông môn bị diệt, lại trằn trọc đến những tông môn khác, ba năm sau, Diệp Huyền không làm, nhưng lúc này hệ thống thế gian thể nghiệm kỳ đã đủ, rốt cục bắt đầu bị kích hoạt lên... Thế là, hắn bắt đầu trùng kiến Đạo Thiên Tông.
"Đinh, chúc mừng túc chủ thu hoạch được hào vô nhân tính tân thủ gói quà lớn! Ban thưởng Đại Đế tu vi, Vĩnh Hằng Thánh Thể, Đại Đế triệu hoán thẻ, Cực Đạo Đế Binh!"
"Đinh, chúc mừng túc chủ thu phục sủng vật đại hoàng cẩu, ban thưởng nhưng sinh ra tiên khí Tiên mạch một đầu! Bởi vì đại hoàng cẩu thiên phú siêu tuyệt, ban thưởng túc chủ hai trăm lần tỉ lệ bạo kích!"
"Đinh, chúc mừng túc chủ thu được đại đồ đệ, ban thưởng Chí Tôn pháp, Đại Niết Bàn Đan, ban thưởng cùng Tiên mạch số lượng ngang hàng Ngộ Đạo Trà Thụ!"
"Đinh, chúc mừng túc chủ hoàn thành nhiệm vụ ẩn, ban thưởng Bất Tử Thần Dược, Tiên Thiên Linh Quả, phát động gấp trăm lần tỉ lệ bạo kích..."
Mỗi thu một cái đồ đệ, sủng vật, đều có xa hoa ban thưởng, trong lúc vô tình sự tình càng sẽ trở thành nhiệm vụ ẩn, ban thưởng thần bí gói quà, phát động tỉ lệ bạo kích!
Nhiều năm về sau, Diệp Huyền đem Đạo Thiên Tông đẩy hướng một cái xưa nay chưa từng có địa vị độ cao, đứng ở vũ trụ đỉnh.
"Cái gì? Đạo Thiên Tông quét liên tục địa đều là Đại Thánh?"
Diệp Huyền: "Không có ý tứ, nhà ta thủ vệ chó cũng là Đại Thánh, không đúng... Nhanh Đại Đế."
"Cái gì? Đạo Thiên Tông chi chủ vậy mà đi Thái Cổ chủng tộc Man Ngưu tộc bên trong ăn mì thịt bò?"
Diệp Huyền: "Không có ý tứ, ta không ăn thịt bò!"
"Cái gì? Tiên giới lại có tiên nhân giáng lâm, thì còn đến đâu?"
Diệp Huyền: "Không có ý tứ, ta Đạo Thiên Tông lão tổ từng cái đều là tiên nhân, một cái nước bọt đều có thể dìm nó chết!"
Danh Sách Chương289 chương
Danh sách chương Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường
Đánh Giá & Review Truyện Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường của tác giả Phạm Cao Đích Trư là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 289 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường
- Tác giả: Phạm Cao Đích Trư
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (289 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường của tác giả Phạm Cao Đích Trư hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 2233 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 289 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường
11. Truyện Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Phạm Cao Đích Trư.
22. Truyện Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 289 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tiên Làm Nô, Đế Là Bộc, Cái Này Tông Môn Chó Đều Không Hợp Thói Thường tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Bắt Đầu Lăng Nhục Tiên Tử, Cái Này Ma Quân Không Tầm Thường

Nhân Vật Phản Diện Ký Ức Lộ Ra Ánh Sáng, Nữ Đế Quỳ Cầu Tha Thứ

Thần Cấp Bộ Khoái, Bắt Đầu Trảm Thiên Bạt Kiếm Thuật

Xuyên Qua Tu Hành Thế Giới, Ta Thành Tông Môn Lão Tổ

Đa Tử Đa Phúc , Từ Nắm Cửu U Nữ Đế Bắt Đầu!

Ta Có Nhất Kiếm

Lĩnh Chủ: Ta Ở Dị Thế Giới Làm Thiên Sứ Chi Vương
