Background
Thưởng Thức
Full

Thưởng Thức

99 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thưởng Thức thuộc thể loại Đô Thị của tác giả Thanh Thang Xuyến Hương Thái bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tên gốc: Trầm Nịch


Tác giả: Thanh Thang Xuyến Hương Thái


Thể loại: Bách hợp, hiện đại, hỗ công, HE, tình cờ gặp gỡ, điểm yếu trong tình yêu


Văn án


Khương Niệm gặp Diêu Nhiễm lần thứ hai tại quán bar, cô nghe thấy người đẹp lạnh lùng này đang từ chối người khác: "Đừng chạm vào tôi, tôi chỉ cảm thấy buồn nôn."


Nhưng ngay sau đó, nơi góc khuất, cô vòng tay qua eo nàng, hai người hôn nhau say đắm đến mức không thở được...


Khương Niệm:???


Diêu Nhiễm luôn lý trí, ban đầu nàng nghĩ rằng mối quan hệ giữa hai người sẽ kết thúc chỉ sau một đêm, nhưng...


"Chị vẫn muốn cùng tôi chứ? Chị có thể làm điều đó bất cứ lúc nào."


[CP] Thông minh, thẳng thắn VS giả vờ lạnh lùng, nhàm chán nhưng bên trong quyến rũ, ôn nhu tỷ tỷ


[Nhà hát nhỏ]


Ngày hôm đó, một khách hàng đến studio, đi cùng cô ấy còn có một mỹ nhân,


Khương Niệm ngẩng đầu lên, hai người im lặng nhìn nhau một lúc lâu.


Lúc này cô nghe thấy cô gái nhỏ giọng hỏi: "Chị, chị quen cô ấy sao?"


Một lúc sau, một giọng nói trầm thấp trả lời: "Không quen."


Khương Niệm không nói nên lời, giọng nói trong trẻo với những lời lẽ lạnh lùng này, đã vô số lần vì động tình mà rên rỉ bên tai cô.


Sau khi rời khỏi studio


"Chị ơi, thợ xăm hình kia có đẹp không? Cô ấy thật ngầu và quyến rũ phải không? Thật tuyệt nếu được ngủ với cô ấy."


Diêu Nhiễm: "..."


Thân hình cô ấy tuyệt vời như thế nào, nàng là người biết rõ nhất.


Hướng dẫn nhảy hố:


1. Nữ chính hai đã ly hôn (hôn nhân vì công việc, không có tình yêu); làm trước rồi mới yêu. Không thích có thể bỏ qua.


2. Khi viết không có nội tình gì, đó chỉ là một câu chuyện đơn giản, hãy thưởng thức.


3. Một tác phẩm đồng hành với "Mê mẩn", nhưng các chi tiết có thể không hoàn toàn phù hợp, vui lòng đọc độc lập.


4. Có một số khúc mắc; nhưng vẫn về với nhau, nhìn chung là ngọt văn (chia tay không phải là trọng tâm của tác phẩm này).


5. Theo dõi danh sách cập nhật khoảng năm chương một tuần (thường không có cập nhật vào Chủ Nhật và Thứ Tư).


Thẻ nội dung: Điểm yếu trong tình yêu, tình cờ gặp được ngự tỷ


Từ khóa tìm kiếm: Nhân vật chính: Khương Niệm, Diêu Nhiễm┃Nhân vật phụ: Rất nhiều


Giới thiệu ngắn gọn: Thông minh thẳng thắn VS tiết chế cấm dục


Mục đích: Hãy trân trọng sự gặp gỡ.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương99 chương

FULL

Danh sách chương Thưởng Thức

Đánh Giá & Review Truyện Thưởng Thức

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Thưởng Thức của tác giả Thanh Thang Xuyến Hương Thái là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 99 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thưởng Thức
  • Tác giả: Thanh Thang Xuyến Hương Thái
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (99 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thưởng Thức của tác giả Thanh Thang Xuyến Hương Thái hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 298 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thưởng Thức:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 99 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thưởng Thức ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thưởng Thức

11. Truyện Thưởng Thức thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thưởng Thức thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Thanh Thang Xuyến Hương Thái.

22. Truyện Thưởng Thức đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 99 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thưởng Thức online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thưởng Thức tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thưởng ThứcTruyện chữ Thưởng ThứcThưởng Thức onlineThưởng Thức chương 1Thưởng Thức chương mới nhấtĐọc truyện Thưởng Thức không quảng cáoĐọc truyện Thưởng Thức miễn phíThưởng Thức fullThưởng Thức trọn bộThưởng Thức bao nhiêu chươngThưởng Thức dịch / convertEbook Thưởng ThứcTải ebook Thưởng ThứcThưởng Thức pdf / epubTải truyện Thưởng Thức fullReview truyện Thưởng ThứcTóm tắt truyện Thưởng ThứcTác giả truyện Thưởng ThứcSpoil / Kết thúc truyện Thưởng Thức