Background
Thương Hải Tang Điền

Thương Hải Tang Điền

13 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thương Hải Tang Điền thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Thiên Bồng Nguyên Soái bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể Loại: Huyền Huyễn, Xuyên Không, Cổ Đại

Nhân vật chính: A Tử


Ta không biết ai đã ban sự sống bất diệt này cho ta.


Ai là kẻ đã tạo nên dáng hình này của ta?


Chủng loại? giới tính? hành tinh? quốc gia?


Vì cái gì mà ta không giống với bất cứ sinh vật nào ta từng gặp?


Dù có vượt qua bao không gian


Dù có trải qua bao năm tháng


Vì sao ta mãi luôn cô độc


Hỡi Thiên Chúa!


Hỡi Đức Phật!


Hỡi Thánh Alla!


-----


Gi ữa những miền tối tăm nhất đã gặp được nàng, sự thông tuệ của nàng đã khiến ta liên tưởng đến những vĩ nhân ta từng gặp.


Một ánh mắt của nàng đã khiến ta say đắm cả đời


Vì nụ cười của nàng ta nguyện hy sinh hết tất cả.


Kiều Kiều, ta yêu nàng, sẽ mãi là như thế dù cho sông cạn đá mòn.

Danh Sách Chương13 chương

FULL

Danh sách chương Thương Hải Tang Điền

Đánh Giá & Review Truyện Thương Hải Tang Điền

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Thương Hải Tang Điền của tác giả Thiên Bồng Nguyên Soái là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 13 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thương Hải Tang Điền
  • Tác giả: Thiên Bồng Nguyên Soái
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (13 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thương Hải Tang Điền của tác giả Thiên Bồng Nguyên Soái hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 413 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thương Hải Tang Điền:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 13 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thương Hải Tang Điền ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thương Hải Tang Điền

11. Truyện Thương Hải Tang Điền thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thương Hải Tang Điền thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Thiên Bồng Nguyên Soái.

22. Truyện Thương Hải Tang Điền đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 13 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thương Hải Tang Điền online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thương Hải Tang Điền tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thương Hải Tang ĐiềnTruyện chữ Thương Hải Tang ĐiềnThương Hải Tang Điền onlineThương Hải Tang Điền chương 1Thương Hải Tang Điền chương mới nhấtĐọc truyện Thương Hải Tang Điền không quảng cáoĐọc truyện Thương Hải Tang Điền miễn phíThương Hải Tang Điền fullThương Hải Tang Điền trọn bộThương Hải Tang Điền bao nhiêu chươngThương Hải Tang Điền dịch / convertEbook Thương Hải Tang ĐiềnTải ebook Thương Hải Tang ĐiềnThương Hải Tang Điền pdf / epubTải truyện Thương Hải Tang Điền fullReview truyện Thương Hải Tang ĐiềnTóm tắt truyện Thương Hải Tang ĐiềnTác giả truyện Thương Hải Tang ĐiềnSpoil / Kết thúc truyện Thương Hải Tang Điền