Background
Thư Đồng Công Tử
Full

Thư Đồng Công Tử

21 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thư Đồng Công Tử thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Trạm Lộ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể Loại: Cổ Đại, Thanh mai trúc mã

Độ dài: 10 chương

Edit: ๖ۣۜJmiuღ, Linh Nhi, Cửu Vỹ Hồ, Yuuki, Hạ Giang Nhi, Mạc Lam Song

Beta: ๖ۣۜJmiuღ


Tứ lúc còn thơ, hắn vẫn chỉ biết đợi chờ.

Đợi nàng nóng giận, chỉ vào mặt hắn mà mắng: "Cấm gọi ta là tiểu thư!"

Đợi nàng không phổ được thơ, hắn lại âm thầm giúp đỡ,

Nhưng khoảng cách mãi vẫn là khoảng cách, nó tồn tại một cách vô hình.

Nàng là tiểu thư tính tình bướng bỉnh dễ nổi giận đánh người. 

Hắn là thư đồng vì không hoàn thành trách nhiệm nên bị đánh, thậm chí cách xa nhà nàng.

Cho dù như vậy, hắn vẫn cam tâm tình nguyệt, vì một câu nói của nàng lúc lệ tuôn:

“Chờ ta trưởng thành, luyện được công phu cao cường, sẽ nhận ngươi trở lại!”

Chẳng qua là lần này phải chờ đến chín năm.

Sợ hãi bị lãng quên khiến cho hắn không thể không đi trước trở về bên cạnh nàng,

Nhớ nàng từng nói lời thề son sắt, nói hắn là người của nàng,

Nhưng đối mặt với khuôn mặt như hoa phù dung không một chút biểu tình,

Hắn mới hiểu rõ, thời gian giỏi nhất là lãng quên,

Kể cả lời thề. . . . . .


Danh Sách Chương21 chương

FULL

Danh sách chương Thư Đồng Công Tử

Đánh Giá & Review Truyện Thư Đồng Công Tử

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Thư Đồng Công Tử của tác giả Trạm Lộ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 21 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thư Đồng Công Tử
  • Tác giả: Trạm Lộ
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (21 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thư Đồng Công Tử của tác giả Trạm Lộ hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 348 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thư Đồng Công Tử:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 21 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thư Đồng Công Tử ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thư Đồng Công Tử

11. Truyện Thư Đồng Công Tử thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thư Đồng Công Tử thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Trạm Lộ.

22. Truyện Thư Đồng Công Tử đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 21 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thư Đồng Công Tử online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thư Đồng Công Tử tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thư Đồng Công TửTruyện chữ Thư Đồng Công TửThư Đồng Công Tử onlineThư Đồng Công Tử chương 1Thư Đồng Công Tử chương mới nhấtĐọc truyện Thư Đồng Công Tử không quảng cáoĐọc truyện Thư Đồng Công Tử miễn phíThư Đồng Công Tử fullThư Đồng Công Tử trọn bộThư Đồng Công Tử bao nhiêu chươngThư Đồng Công Tử dịch / convertEbook Thư Đồng Công TửTải ebook Thư Đồng Công TửThư Đồng Công Tử pdf / epubTải truyện Thư Đồng Công Tử fullReview truyện Thư Đồng Công TửTóm tắt truyện Thư Đồng Công TửTác giả truyện Thư Đồng Công TửSpoil / Kết thúc truyện Thư Đồng Công Tử