Background
Thế Giới Chó Độc Thân
Full

Thế Giới Chó Độc Thân

62 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thế Giới Chó Độc Thân thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Hoàng Sơn Sơn Sơn Sơn Sơn bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: Hoàng Sơn Sơn Sơn Sơn Sơn


Thể loại: Hiện đại, tình duyên đô thị, HE.


Độ dài: 52 chương.


Edit: Mỏng (nay đã mặp như hêu tututu)


Giới thiệu:


Nam 30 tuổi thuần khiết sẽ biến thành ma pháp sư, Tiêu Kha Ái 30 tuổi phát hiện mình có thể nghe hiểu lời của chó.


*


Ngày sinh nhật 30 tuổi, Tiêu Kha Ái thổi tắt nến, ước nguyện sang năm mình sẽ không còn độc thân, khoé mắt liếc về phía chú chó mình nuôi ở góc nhà, cảm thán nói.


“Nếu em có thể biến thành người thì tốt biết bao.”


Pappy đang nằm ghé vào một góc chợt đứng lên.


“Chị không có đối tượng, nhưng em có!”


Lời người edit:


Quá trình thoát khỏi sự bức hôn của cha mẹ để sống độc lập, bình thản hơn của nữ chính. Có những áp lực của người trưởng thành trong công việc, trong gia đình, dù lớn nhưng vẫn không thoát được những ràng buộc với những lời “chỉ muốn tốt cho con/cháu” của người xung quanh. Có trăn trở về tình yêu. Có sự ấm áp của một người một chó. Có những vết thương cũ trong lòng. Có những ngày phong toả thành phố vì covid.


Câu chuyện bình thường, đơn giản nên nếu cần một câu chuyện hay, ấn tượng, thì hãy quay xe, không có những điều đó trong truyện đâu. Tui edit những truyện tui thích vì những điều đơn giản, bình thường nên thiệt tình là có những truyện khá nhạt nhẽo so với gu các bạn, nếu không thích đọc bạn rời đi hen.

Danh Sách Chương62 chương

FULL

Danh sách chương Thế Giới Chó Độc Thân

Đánh Giá & Review Truyện Thế Giới Chó Độc Thân

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Thế Giới Chó Độc Thân của tác giả Hoàng Sơn Sơn Sơn Sơn Sơn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 62 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thế Giới Chó Độc Thân
  • Tác giả: Hoàng Sơn Sơn Sơn Sơn Sơn
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (62 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thế Giới Chó Độc Thân của tác giả Hoàng Sơn Sơn Sơn Sơn Sơn hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 399 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thế Giới Chó Độc Thân:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 62 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thế Giới Chó Độc Thân ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thế Giới Chó Độc Thân

11. Truyện Thế Giới Chó Độc Thân thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thế Giới Chó Độc Thân thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Hoàng Sơn Sơn Sơn Sơn Sơn.

22. Truyện Thế Giới Chó Độc Thân đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 62 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thế Giới Chó Độc Thân online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thế Giới Chó Độc Thân tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thế Giới Chó Độc ThânTruyện chữ Thế Giới Chó Độc ThânThế Giới Chó Độc Thân onlineThế Giới Chó Độc Thân chương 1Thế Giới Chó Độc Thân chương mới nhấtĐọc truyện Thế Giới Chó Độc Thân không quảng cáoĐọc truyện Thế Giới Chó Độc Thân miễn phíThế Giới Chó Độc Thân fullThế Giới Chó Độc Thân trọn bộThế Giới Chó Độc Thân bao nhiêu chươngThế Giới Chó Độc Thân dịch / convertEbook Thế Giới Chó Độc ThânTải ebook Thế Giới Chó Độc ThânThế Giới Chó Độc Thân pdf / epubTải truyện Thế Giới Chó Độc Thân fullReview truyện Thế Giới Chó Độc ThânTóm tắt truyện Thế Giới Chó Độc ThânTác giả truyện Thế Giới Chó Độc ThânSpoil / Kết thúc truyện Thế Giới Chó Độc Thân