

Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Tô Khê Khê xuyên thư
Xuyên thành một quyển thức tỉnh tự chủ ý thức niên đại văn, giai đoạn trước liền treo tiểu pháo hôi, thuần thuần phông nền
Ở trong quyển sách này, nàng là Tô gia hết ăn lại nằm làm ra vẻ cô em chồng
Khổ nỗi nàng là Tô lão thái cùng Tô lão đầu muộn nữ, thượng đầu là bốn đại nàng hơn mười tuổi ca ca, tự thân lại ốm yếu nhiều bệnh, từ nhỏ liền bị sủng được vô lý
Nữ chủ là nàng Nhị ca gia đại nữ nhi Tô Ngô, thông minh có đầu não, học tập lợi hại
Duy nhất khuyết điểm chính là cùng nguyên chủ đồng dạng nhận thức người không rõ, cùng trong ngoài không đồng nhất tiểu nhân nam chủ dây dưa gần 10 năm mới quyết định ly hôn
Hậu kỳ có thể nói là mang theo Tô gia vượt qua càng tốt, người một nhà đều chuyển đi trong thành
Tô Khê Khê chỉ có một nhiệm vụ, chính là bang thiên đạo ý thức đổi cái nam chủ, nhường nó bảo bối thân nữ nhi Tô Ngô không hề bị nhiều như vậy đau khổ
Trong nguyên văn nàng cái này pháo hôi ra biểu diễn chỉ có ít ỏi vài lời: Bị nam đồng học lời ngon tiếng ngọt cho hống đi, chết sống phải gả cho hắn, mang thai sau bị ác bà bà hành hạ đến trực tiếp liên quan hài tử cùng nhau không có
Biết được chính mình còn tại Tô gia, Tô Khê nhìn xem cho mình thêm chút ưu đãi ba mẹ, mãn tâm mãn nhãn đều là quan tâm các ca ca, cướp giúp nàng làm việc cháu nhỏ tiểu chất nữ nhóm:
Có điều kiện này, trực tiếp nằm thắng được rồi
Danh Sách Chương10 chương
Danh sách chương Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi
Đánh Giá & Review Truyện Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi của tác giả Cật Miêu Đích Ngư Nhi là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 10 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi
- Tác giả: Cật Miêu Đích Ngư Nhi
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (10 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi của tác giả Cật Miêu Đích Ngư Nhi hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 398 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 10 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi
11. Truyện Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Cật Miêu Đích Ngư Nhi.
22. Truyện Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 10 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thất Linh Đoàn Sủng Tiểu Pháo Hôi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.







