Background
Thập Niên 70 Thịnh Vượng
Full

Thập Niên 70 Thịnh Vượng

78 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng thuộc thể loại xuyên không của tác giả Linh Nguyên Kim bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Văn án 1:


Một buổi sáng đẹp trời quay trở về thập niên 70, học sinh ba tốt Trần Niên Niên xuyên thành người thôn dân nghèo sinh ra đã mang mệnh khắc chồng của nhà họ Trần, cô còn gặp phải ông bố bất lương, ông ta gả cô cho một tên vô liêm sỉ trong thôn.


Trọng nam khinh nữ, ép duyên, người bố này không thể chấp nhận được.


Văn án 2:


Trần Niên Niên nhà họ Trần là một cô gái yểu điệu duyên dáng, mọi người đều biết cô là đại mỹ nhân, đáng tiếc đại mỹ nhân lại khắc chồng, ai dám làm mai với cô đều không có kết cục tốt.


Ai ngờ nam thanh niên trí thức mới đến thôn không tin chuyện mê tín dị đoan này, anh ta nói chuyện yêu đương với cô, sau đó còn chuẩn bị cưới cô vào cửa.


Mấy cô gái chưa kết hôn đều đỏ mắt, họ tranh nhau chạy đến trước mặt nam thanh niên trí thức nói xấu chuyện của Trần Niên Niên.


Nam thanh niên trí thức nghiêm mặt quát to: “Còn nói chuyện mê tín dị đoan nữa, tôi sẽ dẫn các cô đi giáo ɖu͙ƈ lại tư tưởng!”


Mấy cô gái vừa tức vừa vội, họ cắn răng oán hận chờ kết cục của nam thanh niên trí thức này.


Ai ngờ về sau nhà cô gái mang tiếng khắc chồng trở thành gia đình “10.000 nhân dân tệ” đầu tiên trong thôn, sức khỏe của nam thanh niên trí thức kia cũng càng ngày càng tốt, sự nghiệp càng ngày càng lên cao.


Người trong thôn nghĩ thầm: Không phải cô gái này mang mệnh khắc chồng, rõ ràng là vận may quá lớn, người bình thường không chịu được nên mới biến thành như vậy, biết thế bọn họ đã ra tay trước rồi.


(Gia đình 10.000 nhân dân tệ đúng như tên gọi của nó, thuật ngữ này đề cập đến các hộ gia đình có tiền gửi hoặc tiền thu nhập hơn 10.000 nhân dân tệ. Thuật ngữ 10.000 nhân dân tệ được đặt ra vào cuối thập niên 70. Vào cuối thập niên 70, gia đình 10.000 nhân dân tệ chỉ những người giàu có. Chỉ cần 1000 nhân dân tệ trong “10.000 nhân dân tệ” đã mua được rất nhiều thứ. Vào thời điểm đó, giá gạo là 0,14 nhân dân tệ, giá thịt là 0,95 nhân dân tệ và quà tặng người thân tầm 2 nhân dân tệ, tiền năm mới là 0,1-0,2 nhân dân tệ. Vì vậy 10.000 nhân dân tệ có thể mua rất nhiều thứ.)

Danh Sách Chương78 chương

FULL

Danh sách chương Thập Niên 70 Thịnh Vượng

Đánh Giá & Review Truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại xuyên không để giải trí? Tác phẩm Thập Niên 70 Thịnh Vượng của tác giả Linh Nguyên Kim là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 78 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện xuyên không được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thập Niên 70 Thịnh Vượng
  • Tác giả: Linh Nguyên Kim
  • Thể loại: xuyên không
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (78 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng của tác giả Linh Nguyên Kim hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 182 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại xuyên không, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thập Niên 70 Thịnh Vượng:

  • Chuẩn phong cách xuyên không: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện xuyên không, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 78 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện xuyên không, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thập Niên 70 Thịnh Vượng ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại xuyên không).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng

11. Truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thập Niên 70 Thịnh Vượng thuộc thể loại xuyên không, được sáng tác bởi tác giả Linh Nguyên Kim.

22. Truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 78 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thập Niên 70 Thịnh Vượng tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thập Niên 70 Thịnh VượngTruyện chữ Thập Niên 70 Thịnh VượngThập Niên 70 Thịnh Vượng onlineThập Niên 70 Thịnh Vượng chương 1Thập Niên 70 Thịnh Vượng chương mới nhấtĐọc truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng không quảng cáoĐọc truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng miễn phíThập Niên 70 Thịnh Vượng fullThập Niên 70 Thịnh Vượng trọn bộThập Niên 70 Thịnh Vượng bao nhiêu chươngThập Niên 70 Thịnh Vượng dịch / convertEbook Thập Niên 70 Thịnh VượngTải ebook Thập Niên 70 Thịnh VượngThập Niên 70 Thịnh Vượng pdf / epubTải truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng fullReview truyện Thập Niên 70 Thịnh VượngTóm tắt truyện Thập Niên 70 Thịnh VượngTác giả truyện Thập Niên 70 Thịnh VượngSpoil / Kết thúc truyện Thập Niên 70 Thịnh Vượng