Background
Thần Bổ Hàng Long
Full

Thần Bổ Hàng Long

3072 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thần Bổ Hàng Long thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Dạ Mâu Tàng Phong bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Lý Thanh, một cảnh sát mẫn cán từ thế giới hiện đại, bất ngờ xuyên không đến một thế giới cổ đại đầy rẫy kỳ quái và nguy hiểm. Tại đây, yêu ma quỷ quái hoành hành khắp nơi, từ tinh quái ẩn mình trong núi sâu đến âm hồn, cương thi rình rập trong đêm tối. Anh trở thành một tiểu bổ khoái tầm thường tại nha môn Trấn Phong Thủy, một vị trí tưởng chừng nhỏ bé nhưng lại phải đối mặt với vô vàn hiểm nguy.

Với kiến thức và kinh nghiệm phá án từ kiếp trước, Lý Thanh dần thích nghi với bối cảnh mới, nơi phù lục, đan dược và võ công là những công cụ thiết yếu để sinh tồn. Anh không chỉ phải giải quyết những vụ án phức tạp của con người mà còn phải đương đầu với các thế lực siêu nhiên đáng sợ.

Hành trình của Lý Thanh là cuộc chiến không ngừng nghỉ chống lại cái ác, bảo vệ dân lành khỏi sự uy hiếp của yêu ma. Liệu một cảnh sát đến từ tương lai có thể trở thành một vị thần bổ lừng danh, hàng yêu diệt ma trong thế giới cổ xưa đầy rẫy bí ẩn này?

Danh Sách Chương3072 chương

FULL

Danh sách chương Thần Bổ Hàng Long

Đánh Giá & Review Truyện Thần Bổ Hàng Long

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Thần Bổ Hàng Long của tác giả Dạ Mâu Tàng Phong là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 3072 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thần Bổ Hàng Long
  • Tác giả: Dạ Mâu Tàng Phong
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (3072 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thần Bổ Hàng Long của tác giả Dạ Mâu Tàng Phong hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 462 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thần Bổ Hàng Long:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 3072 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thần Bổ Hàng Long ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thần Bổ Hàng Long

11. Truyện Thần Bổ Hàng Long thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thần Bổ Hàng Long thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Dạ Mâu Tàng Phong.

22. Truyện Thần Bổ Hàng Long đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 3072 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thần Bổ Hàng Long online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thần Bổ Hàng Long tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thần Bổ Hàng LongTruyện chữ Thần Bổ Hàng LongThần Bổ Hàng Long onlineThần Bổ Hàng Long chương 1Thần Bổ Hàng Long chương mới nhấtĐọc truyện Thần Bổ Hàng Long không quảng cáoĐọc truyện Thần Bổ Hàng Long miễn phíThần Bổ Hàng Long fullThần Bổ Hàng Long trọn bộThần Bổ Hàng Long bao nhiêu chươngThần Bổ Hàng Long dịch / convertEbook Thần Bổ Hàng LongTải ebook Thần Bổ Hàng LongThần Bổ Hàng Long pdf / epubTải truyện Thần Bổ Hàng Long fullReview truyện Thần Bổ Hàng LongTóm tắt truyện Thần Bổ Hàng LongTác giả truyện Thần Bổ Hàng LongSpoil / Kết thúc truyện Thần Bổ Hàng Long