

Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
"Oa oa, oa oa, lần...lần quả quả bánh bột, hương..."
"Ca ca, đợi Thu nhi ăn xong cái này hương hương, kim hoàng kim hoàng bánh rán trái cây sau, ngươi cho Thu nhi nói tiếp một cái cố sự có được hay không "
"Ca ca, Hạ nhi ghi danh tham gia ca xướng so tài, ngươi dạy Hạ nhi một ca khúc sao "
"Ca ca, ngươi sẽ nhảy điệu nhảy dân tộc ấy ư, Xuân nhi muốn học..."
Trang Tử mộng điệp, điệp nhẹ nhàng huy động cánh, thay đổi trong khổ nạn mệnh luân, cũng thay đổi chứa ngu một mảnh trời.
// Đang ra 260c
Ta là thợ sơn nhà : https://youtu.be/SKIbh47fee8
Phòng khiêu vũ Mạc Hà https://youtu.be/VW4FOaTOn3s
Danh Sách Chương509 chương
Danh sách chương Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng
Đánh Giá & Review Truyện Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng của tác giả Thính Tuyết Ngưng Băng là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 509 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng
- Tác giả: Thính Tuyết Ngưng Băng
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (509 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng của tác giả Thính Tuyết Ngưng Băng hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 1658 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 509 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng
11. Truyện Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Thính Tuyết Ngưng Băng.
22. Truyện Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 509 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tên Minh Tinh Này Có Chút Toàn Năng tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Nhân Vật Phản Diện: Bắt Đầu Cầm Xuống Nhân Vật Chính Tỷ Tỷ Quá Phận Sao?

Thần Hào: Thi Lên Đại Học, Hệ Thống Ban Thưởng Mười Tỷ

Toàn Cầu Đóng Băng: Bắt Đầu Thành Lập Chỗ Che Chở

Cao Thủ Xuống Núi, Nhà Ta Sư Tỷ Quá Sủng Ta

Trước Kỳ Thi Tốt Nghiệp Trung Học, 20 Năm Sau Ta Gửi Tới Tin Nhắn

Cao Thủ Xuống Núi, Ta Có Chín Cái Vô Địch Sư Phụ!

Quỷ Dị Lãnh Chúa, Bắt Đầu Mười Vạn Quỷ Chết Đói
