

Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【 Vô địch + Tận thế bộc phát + Đa tử đa phúc + Sát phạt quyết đoán + Lợi ích trên hết + Hắc ám nhanh tiết tấu 】
Tận thế giáng lâm, Zombie virus bộc phát, văn minh nhân loại triệt để sụp đổ.
Vương Hạo bắt đầu thu được đa tử đa phúc hệ thống, chỉ cần khai chi tán diệp vì nhân loại làm ra cống hiến, liền có thể thu đến đủ loại ban thưởng!
Từ đây, hắn trong tận thế chậm rãi đi lên vô địch chi lộ!
Danh Sách Chương100 chương
Danh sách chương Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ
Đánh Giá & Review Truyện Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Khoa Huyễn để giải trí? Tác phẩm Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ của tác giả Hồng Danh Thiên Hạ Vô Địch là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 100 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Khoa Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ
- Tác giả: Hồng Danh Thiên Hạ Vô Địch
- Thể loại: Khoa Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (100 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ của tác giả Hồng Danh Thiên Hạ Vô Địch hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 319 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Khoa Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ:
- Chuẩn phong cách Khoa Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Khoa Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 100 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Khoa Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Khoa Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ
11. Truyện Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ thuộc thể loại Khoa Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Hồng Danh Thiên Hạ Vô Địch.
22. Truyện Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 100 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tận Thế Đa Tử Đa Phúc, Từ Đây Đi Lên Vô Địch Lộ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.







