

Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Đại Lương Quốc thứ nhất hộ quốc đại tông Thanh Lan Giản Tông tông chủ là gia gia của ta.
Một trong tam công Thái úy là cha ta.
Đại Lương Quốc đệ nhất thế gia đại tộc Nam Cung Thị đại tiểu thư là lão nương ta.
Xa Kỵ tướng quân là anh ta. Vừa ra đời Cố Lan Uyên liền đã đứng ở nhân sinh đỉnh phong.
Thần bí linh khế hai mươi mốt khí, mỗi một kiện khí cụ có được năng lực kỳ lạ.
Cố Lan Uyên thu được một trong số đó Hà Đồ Lạc Thư, có thể biết trước tương lai.
Từ Hà Đồ Lạc Thư bên trên, Cố Lan Uyên biết được mình là nhân vật phản diện, cần cùng chính phái cạnh tranh mới có thể nhanh chóng tăng cao thực lực.
Cố Lan Uyên quả quyết liền đem Hà Đồ Lạc Thư vứt.
Hắn là đến hưởng thụ sinh hoạt, không nghĩ tu luyện, không nghĩ phấn đấu.
Nhân vật phản diện xảy ra chuyện tuyệt đại số nguyên nhân luôn luôn bởi vì nữ nhân, Cố Lan Uyên trực tiếp một cái cấm dục hệ!
Hưởng thụ sinh hoạt không nhất định không phải có nữ nhân, còn có càng nhiều chuyện tốt có thể làm cho Cố Lan Uyên hưởng thụ sinh hoạt.
Nhân sinh đắc ý cần đều vui mừng, sống ở lập tức, tương lai thế nào, tương lai lại nói, hắn hiện tại vui vẻ là được.
Nhưng là, sự tình giống như kiểu gì cũng sẽ không như mong muốn…
Danh Sách Chương319 chương
Danh sách chương Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng
Đánh Giá & Review Truyện Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng của tác giả Tùng Xá Vấn Hà là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 319 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng
- Tác giả: Tùng Xá Vấn Hà
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (319 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng của tác giả Tùng Xá Vấn Hà hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 319 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng
11. Truyện Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Tùng Xá Vấn Hà.
22. Truyện Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 319 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ta Nhân Vật Phản Diện Mở Bày, Nhân Vật Chính Cầu Ta Cố Gắng tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Ta Bạo Binh Ức Triệu Quét Ngang Chư Thiên Vạn Giới!

Gia Tộc Tu Tiên, Bắt Đầu Một Bản Ngọc Sách Thiên Thư

Ngủ Say Ngàn Năm Tỉnh Lại, 749 Cục Tìm Tới Cửa

Cửu Châu Đấu Giá Các

Cao Nhất Ta Đây, Bị 749 Ngoặt Đi Giết Quái!

Cửu Phẩm Tiên Lộ

Ta Có Mấy Triệu Ức Cái Thân Phận Mới

