Background
Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư
Full

Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư

271 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư thuộc thể loại Đồng Nhân, Dị Thế Đại Lục, Lão Gia của tác giả Tịch Nhục Bài Cốt Phạn bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Konoha năm 60 .


Trốn trong chăn rơi lệ Naruto, gặp phải ba cái cô độc linh hồn, từ đây nắm giữ ba cái lão sư cùng người nhà.


Naruto vị thứ nhất lão sư là Senju Tobirama.


Vị này một tay chế tạo Konoha Hokage, giáo dục hắn như thế nào thôn cùng không chừa thủ đoạn nào hỏa chi ý chí.


Naruto vị thứ hai lão sư là Râu Trắng.


Vị này một đời tung hoành biển rộng lão nhân, hắn nhắc nhở Naruto làm sao truy tìm tự do cùng thủ hộ người nhà.


Naruto vị thứ ba lão sư là Aizen Sousuke.


Aizen nói cho hắn.


Nhân loại, chỉ là khoác hoa lệ áo khoác con khỉ, thần linh, chỉ là nhân loại giỏi về ngụy trang.


Ở không có thu được đầy đủ sức mạnh trước, tuyệt không thể dễ dàng bại lộ nội tâm ý nghĩ.

Danh Sách Chương271 chương

FULL

Danh sách chương Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư

Đánh Giá & Review Truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đồng Nhân để giải trí? Tác phẩm Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư của tác giả Tịch Nhục Bài Cốt Phạn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 271 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đồng Nhân được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư
  • Tác giả: Tịch Nhục Bài Cốt Phạn
  • Thể loại: Đồng Nhân
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (271 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư của tác giả Tịch Nhục Bài Cốt Phạn hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 424 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đồng Nhân, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư:

  • Chuẩn phong cách Đồng Nhân: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đồng Nhân, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 271 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đồng Nhân, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đồng Nhân).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư

11. Truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư thuộc thể loại Đồng Nhân, được sáng tác bởi tác giả Tịch Nhục Bài Cốt Phạn.

22. Truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 271 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão SưTruyện chữ Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão SưTa Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư onlineTa Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư chương 1Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư chương mới nhấtĐọc truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư không quảng cáoĐọc truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư miễn phíTa Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư fullTa Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư trọn bộTa Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư bao nhiêu chươngTa Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư dịch / convertEbook Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão SưTải ebook Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão SưTa Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư pdf / epubTải truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư fullReview truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão SưTóm tắt truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão SưTác giả truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão SưSpoil / Kết thúc truyện Ta Naruto! Có Rất Nhiều Lão Sư