

Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Lâm Thiên thân xuyên thế giới võ hiệp, mới vừa xuyên việt liền kiếm cái con gái, cũng không biết nàng người mang kinh thiên bí mật —— một thể song hồn, một cái khác linh hồn lai lịch kinh người. Ba năm trốn đằng đông nấp đằng tây, nhận hết thế gian ấm lạnh, Lâm Thiên chung thức tỉnh mục từ hệ thống, mở ra phi phàm võ đạo.
Chúc mừng thu được mục từ:
【 Lưỡng Quyển Thanh Từ 】: Tâm hải chơi thuyền, ngộ tính tự tăng.
【 Đại Bi Quyền 】: Bi tâm hám thiên địa, đại quyền độ muôn dân. Một quyền vung từ bi, thế gian khổ hải bình.
【 Mặc Hương Kiếm Khí 】: Lấy thơ nhập võ, mùi mực bên trong tàng kiếm khí.
Keng keng keng keng: Mục từ mọc lên như nấm, 【 Lục Mạch Thần Kiếm 】 【 Hàng Long Thập Bát Chưởng 】 【 Quỳ Hoa Bảo Điển 】 【 Long Quyền 】 【 Bắc Thối 】 các tuyệt thế võ học, tận vào trong túi.
Theo thực lực tăng lên Lâm Thiên cảm giác mình võ đạo cùng người khác có chút không giống.
Hắn Hàng Long Thập Bát Chưởng, hóa thành 18 điều Kim Long xoay quanh nó quanh thân. Lục Mạch Thần Kiếm hóa thành sáu chuôi khai thiên cự kiếm.
Đối diện thiên quân vạn mã, còn có võ đạo tông sư toàn bộ xem mắt choáng váng.
"Này còn đánh cái rắm, ngươi xác định ngươi luyện chính là vũ?"
Lâm Thiên hờ hững đáp lại: "Ta luyện chính là vũ, không phải tiên phi pháp, chỉ là này vũ, không phải người thường có thể luyện."
Chờ ba mươi năm quay đầu lại vọng. Quyền như biển, bi như đào, một quyền thương hải liệt cửu tiêu.
Danh Sách Chương218 chương
Danh sách chương Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên
Đánh Giá & Review Truyện Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên của tác giả Tuế Nguyệt Nhất Nhất là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 218 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên
- Tác giả: Tuế Nguyệt Nhất Nhất
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (218 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên của tác giả Tuế Nguyệt Nhất Nhất hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 84 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 218 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên
11. Truyện Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Tuế Nguyệt Nhất Nhất.
22. Truyện Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 218 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ta Còn Đang Luyện Võ, Làm Sao Con Gái Liền Thành Tiên tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Kiếm Trảm Chư Thiên

Siêu Phàm Nhập Thánh: Từ Phục Chế Dòng Bắt Đầu

Rút Kiếm Trăm Năm, Xuống Núi Chính Là Vô Địch

Ta Tại Tiểu Thế Giới Mở Lượng Kiếp

Gia Tộc Tu Tiên: Bắt Đầu Một Mặt Thông Linh Bảo Kính

Nghe Lén Nữ Chủ Ăn Dưa, Lại Nằm Thành Thiên Cổ Nhân Đế?

Thôn Phệ Thánh Tôn
