Background
Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu
Full

Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu

731 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Trung Nhị Thiếu Niên Phu Thiển bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Họa bì nữ quỷ đêm thắp đèn, cổ thi ngàn năm khẽ gõ cửa. Nhìn lên mái ngói bạch xà sợ hãi trốn, dưới gầm giường ma linh chẳng dám lên tiếng.

Lâm Nghị vốn là một cảnh sát thời hiện đại, vô tình xuyên không đến thế giới tiên hiệp đầy rẫy yêu ma mị quỷ, trở thành một tuần bộ của Tĩnh Dạ Ty. Hắn vốn nghĩ rằng dựa vào trí thông minh của mình sẽ có thể một bước lên mây, trảm yêu trừ ma, cưới được vợ hiền như hoa như ngọc. Nhưng ngay vào khoảnh khắc trở về nhà đón thê tử, trong đầu hắn bỗng lật mở một cuốn bảo thư mang tên Hàng Yêu Phổ.

Trang đầu tiên: Hà Đông, lôi quỷ ngàn năm, thích hút dương khí, mượn họa bì ẩn nấp, giết chết có thể nhận được năm mươi năm đạo hạnh!

Nhìn người vợ quyến rũ động lòng người, eo thon dáng liễu đang mỉm cười đón mình ở cửa, Lâm Nghị chỉ thấy da đầu tê dại. Hóa ra kẻ đứng đầu danh sách truy sát của cuốn sổ trảm yêu này lại chính là người chung chăn gối với hắn! Để giữ lấy cái mạng nhỏ, hắn lập tức hóa thân thành kẻ cuồng tăng ca, ba tháng liền không dám bước chân về nhà, điên cuồng săn lùng tiểu quỷ bên ngoài để tích lũy đạo hạnh.

Thiên địa chưa thanh, trường dạ chưa định, oán hồn lệ quỷ nghìn năm rình rập. Liệu Lâm Nghị có thể dựa vào Hàng Yêu Phổ để lật ngược thế cờ, tích đủ ngàn năm đạo hạnh trước khi vị "vợ hiền" ở nhà mất đi kiên nhẫn?

Danh Sách Chương731 chương

FULL

Danh sách chương Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu

Đánh Giá & Review Truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu của tác giả Trung Nhị Thiếu Niên Phu Thiển là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 731 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu
  • Tác giả: Trung Nhị Thiếu Niên Phu Thiển
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (731 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu của tác giả Trung Nhị Thiếu Niên Phu Thiển hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 206 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 731 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu

11. Truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Trung Nhị Thiếu Niên Phu Thiển.

22. Truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 731 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng YêuTruyện chữ Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng YêuTa Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu onlineTa Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu chương 1Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu chương mới nhấtĐọc truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu không quảng cáoĐọc truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu miễn phíTa Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu fullTa Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu trọn bộTa Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu bao nhiêu chươngTa Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu dịch / convertEbook Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng YêuTải ebook Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng YêuTa Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu pdf / epubTải truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu fullReview truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng YêuTóm tắt truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng YêuTác giả truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng YêuSpoil / Kết thúc truyện Ta Có Một Cuốn Sổ Hàng Yêu