Background
Siêu Phàm Truyện
Full

Siêu Phàm Truyện

1211 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Siêu Phàm Truyện thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Tiêu Tiềm bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Vạn thiên tinh cầu, vô tận tu chân. Đạo diễn chi tranh, vạn tải bất tức!

Một đôi phu thê đỉnh cấp Tu Chân Giới vì muốn sinh hạ cốt nhục mà không tiếc cướp đoạt chí bảo của vạn phái, đắc tội vô số đại năng. Đứa trẻ vừa sinh ra đã mang theo “Kiếp Nạn Trong Mệnh”, nếu đi theo cha mẹ tuyệt đối không sống quá ba tuổi. Vì muốn nghịch thiên cải mệnh cho con, họ buộc phải nuốt nước mắt đưa đứa trẻ vào một dòng chảy số phận hoàn toàn mới.

Nhiều năm sau, tiểu sư phó Diễn tu Mễ Tiểu Kinh tao ngộ biến cố diệt môn, từ trong nghịch cảnh trỗi dậy. Thân hoài chí bảo Diễn môn, lại đạt được truyền thừa của lão quái Đạo gia, một thiếu niên mang trong mình hai loại công pháp chí cao Đạo – Diễn bắt đầu làm chấn động cả tinh không vũ trụ.

Huyền kỳ pháp bảo, hung hiểm bí cảnh, Đạo gia tiên nhân nhất niệm động thiên địa, Diễn gia đại tu chân ngôn áp tứ phương! Liệu Mễ Tiểu Kinh có thể phá tan gông xiềng của mệnh vận, đạp bước trường sinh, một ý siêu phàm?

Danh Sách Chương1211 chương

FULL

Danh sách chương Siêu Phàm Truyện

Đánh Giá & Review Truyện Siêu Phàm Truyện

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Siêu Phàm Truyện của tác giả Tiêu Tiềm là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 1211 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Siêu Phàm Truyện
  • Tác giả: Tiêu Tiềm
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (1211 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Siêu Phàm Truyện của tác giả Tiêu Tiềm hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 404 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Siêu Phàm Truyện:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 1211 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Siêu Phàm Truyện ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Siêu Phàm Truyện

11. Truyện Siêu Phàm Truyện thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Siêu Phàm Truyện thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Tiêu Tiềm.

22. Truyện Siêu Phàm Truyện đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 1211 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Siêu Phàm Truyện online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Siêu Phàm Truyện tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Siêu Phàm TruyệnTruyện chữ Siêu Phàm TruyệnSiêu Phàm Truyện onlineSiêu Phàm Truyện chương 1Siêu Phàm Truyện chương mới nhấtĐọc truyện Siêu Phàm Truyện không quảng cáoĐọc truyện Siêu Phàm Truyện miễn phíSiêu Phàm Truyện fullSiêu Phàm Truyện trọn bộSiêu Phàm Truyện bao nhiêu chươngSiêu Phàm Truyện dịch / convertEbook Siêu Phàm TruyệnTải ebook Siêu Phàm TruyệnSiêu Phàm Truyện pdf / epubTải truyện Siêu Phàm Truyện fullReview truyện Siêu Phàm TruyệnTóm tắt truyện Siêu Phàm TruyệnTác giả truyện Siêu Phàm TruyệnSpoil / Kết thúc truyện Siêu Phàm Truyện