Background
Rồng Bị Nguyền Rủa
Full

Rồng Bị Nguyền Rủa

2638 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Rồng Bị Nguyền Rủa thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Lộ Quá Đích Xuyên Việt Giả bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Nhân vật chính Trịnh Dật Trần – một người hiện đại – thức tỉnh sau khi xuyên việt vào một quả trứng hóa thạch và phát hiện mình đã trở thành một con rồng non (cụ thể là rồng bị nguyền). Thay vì hoảng loạn, anh nhanh chóng chấp nhận thân phận mới và bắt đầu khám phá thế giới xung quanh với tư duy của một người hiện đại.

Danh Sách Chương2638 chương

FULL

Danh sách chương Rồng Bị Nguyền Rủa

Đánh Giá & Review Truyện Rồng Bị Nguyền Rủa

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Rồng Bị Nguyền Rủa của tác giả Lộ Quá Đích Xuyên Việt Giả là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 2638 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Rồng Bị Nguyền Rủa
  • Tác giả: Lộ Quá Đích Xuyên Việt Giả
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (2638 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Rồng Bị Nguyền Rủa của tác giả Lộ Quá Đích Xuyên Việt Giả hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 382 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Rồng Bị Nguyền Rủa:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 2638 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Rồng Bị Nguyền Rủa ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Rồng Bị Nguyền Rủa

11. Truyện Rồng Bị Nguyền Rủa thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Rồng Bị Nguyền Rủa thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Lộ Quá Đích Xuyên Việt Giả.

22. Truyện Rồng Bị Nguyền Rủa đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 2638 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Rồng Bị Nguyền Rủa online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Rồng Bị Nguyền Rủa tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Rồng Bị Nguyền RủaTruyện chữ Rồng Bị Nguyền RủaRồng Bị Nguyền Rủa onlineRồng Bị Nguyền Rủa chương 1Rồng Bị Nguyền Rủa chương mới nhấtĐọc truyện Rồng Bị Nguyền Rủa không quảng cáoĐọc truyện Rồng Bị Nguyền Rủa miễn phíRồng Bị Nguyền Rủa fullRồng Bị Nguyền Rủa trọn bộRồng Bị Nguyền Rủa bao nhiêu chươngRồng Bị Nguyền Rủa dịch / convertEbook Rồng Bị Nguyền RủaTải ebook Rồng Bị Nguyền RủaRồng Bị Nguyền Rủa pdf / epubTải truyện Rồng Bị Nguyền Rủa fullReview truyện Rồng Bị Nguyền RủaTóm tắt truyện Rồng Bị Nguyền RủaTác giả truyện Rồng Bị Nguyền RủaSpoil / Kết thúc truyện Rồng Bị Nguyền Rủa