Background
Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu

Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu

32 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Genevieve2k2 bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Cô ta dẫm lên bao xác người,để có thể đứng lên vị trí kẻ cầm quyền của Hoàng Phủ Đế Quốc,1 cái phất tay của Cô ta,khiến 1 Gia Tộc khác có thể đang hưng thịnh,cũng sẽ sụp đổ sau 1 đêm


Cô ta từ nhỏ lớn lên được huấn luyện không khác nào sát nhân,tuổi thơ là 1 màu đỏ tươi bao trùm,vô tâm với chính người thân ruột thịt của mình


Cái Cô ta quan tâm là kết quả,không phải là quá trình

Danh Sách Chương32 chương

FULL

Danh sách chương Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu

Đánh Giá & Review Truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu của tác giả Genevieve2k2 là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 32 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu
  • Tác giả: Genevieve2k2
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (32 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu của tác giả Genevieve2k2 hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 239 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 32 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu

11. Truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Genevieve2k2.

22. Truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 32 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng ĐầuTruyện chữ Quyền Lực Của Kẻ Đứng ĐầuQuyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu onlineQuyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu chương 1Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu chương mới nhấtĐọc truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu không quảng cáoĐọc truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu miễn phíQuyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu fullQuyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu trọn bộQuyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu bao nhiêu chươngQuyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu dịch / convertEbook Quyền Lực Của Kẻ Đứng ĐầuTải ebook Quyền Lực Của Kẻ Đứng ĐầuQuyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu pdf / epubTải truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu fullReview truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng ĐầuTóm tắt truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng ĐầuTác giả truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng ĐầuSpoil / Kết thúc truyện Quyền Lực Của Kẻ Đứng Đầu