Background
Quay Về Quá Khứ
Full

Quay Về Quá Khứ

143 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Quay Về Quá Khứ thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Sa Thập Nhị Thiếu bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Độ dài: 133 chương.

Thể loại: HP đồng nhân, cường cường,xuyên không,không gian song song, Snape x Salazar, 1×1,sinh tử, HE …

Chuyển ngữ + beta: Kính Hoa Thủy Nguyệt, Ngư Ngốc Mơ Màng, Dương Minh Yên.


Severus Snape và xà vương Slytherin  cứ nghĩ rằng những bi kịch của mình khi còn sống đã đặt dấu chấm hết tại Lều Hét. Nhưng lại bất ngờ khi thấy anh xuất hiện ở ngàn năm trước....


Ở nơi này hắn gặp được tổ tiên trước khi thành lập Prince – thế gia độc dược! Gặp tổ tiên Malfoy thích khóc nhè, Godric Gryffindor – giống kỵ sĩ mà không giống pháp sư, Rowena Ravenclaw – yêu sách nhưng không giống một con mọt, Helga Hufflepuff – hiền dịu nhưng gian xảo, và cả vị xà tổ luôn làm đời sau e ngại — Salazar Slytherin.

Danh Sách Chương143 chương

FULL

Danh sách chương Quay Về Quá Khứ

Đánh Giá & Review Truyện Quay Về Quá Khứ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Quay Về Quá Khứ của tác giả Sa Thập Nhị Thiếu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 143 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Quay Về Quá Khứ
  • Tác giả: Sa Thập Nhị Thiếu
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (143 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Quay Về Quá Khứ của tác giả Sa Thập Nhị Thiếu hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 343 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Quay Về Quá Khứ:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 143 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Quay Về Quá Khứ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Quay Về Quá Khứ

11. Truyện Quay Về Quá Khứ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Quay Về Quá Khứ thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Sa Thập Nhị Thiếu.

22. Truyện Quay Về Quá Khứ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 143 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Quay Về Quá Khứ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Quay Về Quá Khứ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Quay Về Quá KhứTruyện chữ Quay Về Quá KhứQuay Về Quá Khứ onlineQuay Về Quá Khứ chương 1Quay Về Quá Khứ chương mới nhấtĐọc truyện Quay Về Quá Khứ không quảng cáoĐọc truyện Quay Về Quá Khứ miễn phíQuay Về Quá Khứ fullQuay Về Quá Khứ trọn bộQuay Về Quá Khứ bao nhiêu chươngQuay Về Quá Khứ dịch / convertEbook Quay Về Quá KhứTải ebook Quay Về Quá KhứQuay Về Quá Khứ pdf / epubTải truyện Quay Về Quá Khứ fullReview truyện Quay Về Quá KhứTóm tắt truyện Quay Về Quá KhứTác giả truyện Quay Về Quá KhứSpoil / Kết thúc truyện Quay Về Quá Khứ