Background
Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh

Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh

18 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh thuộc thể loại truyện teen của tác giả Quỳnh Khiết Băng bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Câu chuyện tình yêu tuổi học trò xoay quanh hai nhân vật sau:


Nam chính là Trương Hoàng Kiệt: Năm nay anh 18 tuổi học trong một ngôi trường danh giá, do học chậm nên phải học kém lớp một năm. Nhìn anh ai cũng nghĩ là một chàng trai đẹp trai, nhà giàu và được rất nhiều gái bám theo. Nói chung là chuẩn soái ca trong mắt mọi người, nhưng ai biết được trong con người của anh là sự bí ẩn ít người biết.


Nữ chính là Hoàng Gia Nhi: Nghe tên cô có thể tưởng tượng ra cô gái hiền dịu nết na. Đúng một phần thôi, phải gọi cô gái này đa tính cách mới đúng. Cô học lớp 11 chung trường nhau.

Danh Sách Chương18 chương

FULL

Danh sách chương Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh

Đánh Giá & Review Truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại truyện teen để giải trí? Tác phẩm Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh của tác giả Quỳnh Khiết Băng là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 18 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện truyện teen được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh
  • Tác giả: Quỳnh Khiết Băng
  • Thể loại: truyện teen
  • Tình trạng: ĐANG RA (18 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh của tác giả Quỳnh Khiết Băng hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 192 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại truyện teen, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh:

  • Chuẩn phong cách truyện teen: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện truyện teen, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 18 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện truyện teen, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại truyện teen).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh

11. Truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh thuộc thể loại truyện teen, được sáng tác bởi tác giả Quỳnh Khiết Băng.

22. Truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 18 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn AnhTruyện chữ Quay Lại Phía Sau, Nhìn AnhQuay Lại Phía Sau, Nhìn Anh onlineQuay Lại Phía Sau, Nhìn Anh chương 1Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh chương mới nhấtĐọc truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh không quảng cáoĐọc truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh miễn phíQuay Lại Phía Sau, Nhìn Anh fullQuay Lại Phía Sau, Nhìn Anh trọn bộQuay Lại Phía Sau, Nhìn Anh bao nhiêu chươngQuay Lại Phía Sau, Nhìn Anh dịch / convertEbook Quay Lại Phía Sau, Nhìn AnhTải ebook Quay Lại Phía Sau, Nhìn AnhQuay Lại Phía Sau, Nhìn Anh pdf / epubTải truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh fullReview truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn AnhTóm tắt truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn AnhTác giả truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn AnhSpoil / Kết thúc truyện Quay Lại Phía Sau, Nhìn Anh