

Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Kiếp trước Khương Hạ nhất sợ hãi chán ghét nhất người là Lục Viễn Đình, chê hắn thô lỗ, hung, thô, không đủ hào hoa phong nhã, đối hắn kính nhi viễn chi, thái độ hết sức ác liệt, một lòng một dạ nhào vào một người khác trên thân.
Nhưng cũng là nàng chán ghét nhất Lục Viễn Đình ở nàng chết đi, từ bỏ rất tốt tiền đồ cho nàng báo thù, chính tay đâm kẻ thù, vì nàng thu lại thi.
Trở lại một lần, nàng muốn đổi cái cách sống, đầu tiên một chân đem ăn bám tra nam đá văng, vả mặt bạch liên hoa tỷ tỷ, gả thô hán quan quân, càng là bằng vào một thân vững vàng y học kỹ thuật, lẫn vào phong sinh thủy khởi, ngày càng ngày càng tốt.
Danh Sách Chương316 chương
Danh sách chương Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo
Đánh Giá & Review Truyện Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo của tác giả Nhị Nguyệt Qua Qua là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 316 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo
- Tác giả: Nhị Nguyệt Qua Qua
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (316 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo của tác giả Nhị Nguyệt Qua Qua hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 353 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 316 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo
11. Truyện Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Nhị Nguyệt Qua Qua.
22. Truyện Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 316 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Quân Hôn: Mặt Lạnh Binh Ca Bị Mềm Mại Mỹ Nhân Đắn Đo tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Cô Nãi Nãi Ba Tuổi Rưỡi, Nâng Bình Sữa Đoán Mệnh Toàn Võng Sủng

Lý Lão Thái Trọng Sinh 80, Bất Hiếu Tử Tôn Cút Xa Một Chút

Trọng Sinh 80, Bắt Đầu Trước Đao Tâm Cơ Đại Tẩu

60 Quân Hôn Kia Hai Người Miệng Đều Rất Độc

Nữ Công Việc Của Thợ Nguội

Đi Biển Bắt Hải Sản Mỹ Thực Blogger Ở 70

Thủ Trưởng Tuyệt Tự, Mềm Manh Bé Con Mang Thân Nương Tùy Quân
