

Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【 ngành giải trí + ngọt sủng +1V1+ song khiết 】
Cố Mộ Diên chỉ sợ đánh chết cũng không nghĩ tới, nàng sẽ ở hai mươi ba tuổi một năm này bị bạn trai cùng khuê mật vượt quá giới hạn, còn trêu chọc tới vua màn ảnh Phó Yến Lễ.
Phó Yến Lễ là ai, đây chính là ngàn vạn thiếu nữ nam thần a, là ngành giải trí trẻ tuổi nhất vua màn ảnh, nhưng hắn lại là một điểm đường viền tin tức đều không có, đơn giản chính là một con Cao Lĩnh chi hoa a.
Một ngày nào đó Phó Yến Lễ bị người đập tới, hắn ôn nhu ngữ khí dỗ dành trong ngực tiểu cô nương.
Đoạn ngắn một:
Cố Mộ Diên nhìn xem trên TV kim cương, làm nũng nói: "Lão công ta muốn trên TV viên kia kim cương."
Phó Yến Lễ đáp ứng: "Được, bất quá ngươi phải cho ta điểm lợi tức. . ."
Ngày thứ hai thời điểm, nàng liền đau lưng, ở trong lòng mắng hắn một phen. Nhưng Cố Mộ Diên đã nhìn thấy viên kia gạch đá trong nháy mắt liền không có khí ý.
Đoạn ngắn hai:
Cố Mộ Diên nhìn lên trên trời sáng nhất tinh tinh, hỏi bên người nam nhân, "Ngươi nói ta có phải hay không giống tinh tinh đồng dạng đâu?" Phó Yến Lễ suy nghĩ một chút trả lời, "Không phải, ngươi là ta duy nhất sao trời."
Danh Sách Chương60 chương
Danh sách chương Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta
Đánh Giá & Review Truyện Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta của tác giả Phù Dung Điềm Tửu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 60 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta
- Tác giả: Phù Dung Điềm Tửu
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (60 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta của tác giả Phù Dung Điềm Tửu hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 493 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 60 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta
11. Truyện Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Phù Dung Điềm Tửu.
22. Truyện Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 60 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Phó Vua Màn Ảnh Ánh Trăng Sáng Lại Là Ta tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.









