Background
Phi Kiếm Vấn Đạo
Full

Phi Kiếm Vấn Đạo

751 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Phi Kiếm Vấn Đạo thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Ngã Cật Tây Hồng Thị bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Trong thế giới này, tồn tại Hồ Tiên, thần sông, thủy quái, Đại Yêu, cùng những người tu hành trên con đường cầu trường sinh.

Những người tu hành ấy, mở được pháp nhãn thì có thể nhìn thấu yêu ma quỷ quái.

Luyện thành phi kiếm, có thể cách ngàn dặm lấy mạng địch thủ.

Thiên Lý Nhãn, Thuận Phong Nhĩ, lại càng giúp họ dò xét tứ phương.

...

Nhị công tử Tần Vân của Tần phủ, chính là một người tu hành như thế.

Danh Sách Chương751 chương

FULL

Danh sách chương Phi Kiếm Vấn Đạo

Đánh Giá & Review Truyện Phi Kiếm Vấn Đạo

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Phi Kiếm Vấn Đạo của tác giả Ngã Cật Tây Hồng Thị là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 751 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Phi Kiếm Vấn Đạo
  • Tác giả: Ngã Cật Tây Hồng Thị
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (751 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Phi Kiếm Vấn Đạo của tác giả Ngã Cật Tây Hồng Thị hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 477 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Phi Kiếm Vấn Đạo:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 751 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Phi Kiếm Vấn Đạo ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Phi Kiếm Vấn Đạo

11. Truyện Phi Kiếm Vấn Đạo thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Phi Kiếm Vấn Đạo thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Ngã Cật Tây Hồng Thị.

22. Truyện Phi Kiếm Vấn Đạo đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 751 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Phi Kiếm Vấn Đạo online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Phi Kiếm Vấn Đạo tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Phi Kiếm Vấn ĐạoTruyện chữ Phi Kiếm Vấn ĐạoPhi Kiếm Vấn Đạo onlinePhi Kiếm Vấn Đạo chương 1Phi Kiếm Vấn Đạo chương mới nhấtĐọc truyện Phi Kiếm Vấn Đạo không quảng cáoĐọc truyện Phi Kiếm Vấn Đạo miễn phíPhi Kiếm Vấn Đạo fullPhi Kiếm Vấn Đạo trọn bộPhi Kiếm Vấn Đạo bao nhiêu chươngPhi Kiếm Vấn Đạo dịch / convertEbook Phi Kiếm Vấn ĐạoTải ebook Phi Kiếm Vấn ĐạoPhi Kiếm Vấn Đạo pdf / epubTải truyện Phi Kiếm Vấn Đạo fullReview truyện Phi Kiếm Vấn ĐạoTóm tắt truyện Phi Kiếm Vấn ĐạoTác giả truyện Phi Kiếm Vấn ĐạoSpoil / Kết thúc truyện Phi Kiếm Vấn Đạo