Background
Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi
Full

Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi

106 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Diệp Đường bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Bạn đang đọc truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi của tác giả Diệp Đường. Trong lúc đóng phim, Khương Nhan lại nhặt về một trợ lý.


Trợ lý này đặc biệt vô cùng, đầu tiên là một người ở thời đại khác, sau đó là phải kể đến dung mạo xuất sắc.


Nên biết rằng, người đẹp thì luôn được bao dung hơn hẳn, vậy nên vẻ ngoài cực kì cực kì cực kì quan trọng,


Kế đến là vóc dáng cũng không kém chút nào.


Khương Nhan tính đi tính lại, thấy mình cũng khá là hài lòng với trợ lý vừa nhậm chức này


Nhưng rồi một ngày nọ, nữ minh tinh, mỹ nữ Khương Nhan đột nhiên phát hiện, trợ lý của cô, làm sao mà càng ngày càng đi trật đường công tác vốn dĩ thế này?Vì thế Khương Nhan trơ mắt chứng kiến câu chuyện “Trợ lý thượng vị sử”, nội tâm của Nhan mỹ nhân mỗi ngày:


“Trợ lí nhỏ nhà tôi thành nam thần thì phải làm sao bây giờ?”


“Trợ lí nhỏ nhà tôi thành ảnh đế thì phải làm sao bây giờ?”truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương106 chương

FULL

Danh sách chương Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi

Đánh Giá & Review Truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi của tác giả Diệp Đường là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 106 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi
  • Tác giả: Diệp Đường
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (106 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi của tác giả Diệp Đường hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 401 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 106 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi

11. Truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Diệp Đường.

22. Truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 106 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nữ Thần, Cầu Bao NuôiTruyện chữ Nữ Thần, Cầu Bao NuôiNữ Thần, Cầu Bao Nuôi onlineNữ Thần, Cầu Bao Nuôi chương 1Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi chương mới nhấtĐọc truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi không quảng cáoĐọc truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi miễn phíNữ Thần, Cầu Bao Nuôi fullNữ Thần, Cầu Bao Nuôi trọn bộNữ Thần, Cầu Bao Nuôi bao nhiêu chươngNữ Thần, Cầu Bao Nuôi dịch / convertEbook Nữ Thần, Cầu Bao NuôiTải ebook Nữ Thần, Cầu Bao NuôiNữ Thần, Cầu Bao Nuôi pdf / epubTải truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi fullReview truyện Nữ Thần, Cầu Bao NuôiTóm tắt truyện Nữ Thần, Cầu Bao NuôiTác giả truyện Nữ Thần, Cầu Bao NuôiSpoil / Kết thúc truyện Nữ Thần, Cầu Bao Nuôi