Background
Như Lửa

Như Lửa

42 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Như Lửa thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Giảo Xuân Bính bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Đoản văn, Hiện đại, Gương vỡ lại lành, Độc chiếm, HE


Lần đầu tiên, Triệu Đông Duyên bị Ôn Vân lừa trở thành cái lốp dự phòng thê thảm.


Lần thứ hai, anh cam tâm tình nguyện.


***


Truyện ngắn, HE.


Cảnh báo:


Nam chính có tính chiếm hữu cao.


Nữ chính có người trong lòng.


Giới thiệu ngắn gọn: Em hỏi anh rằng tại sao lại cố chấp chung thuỷ thế.”


Lập ý: Sự chân thành nên được đáp lại.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương42 chương

FULL

Danh sách chương Như Lửa

Đánh Giá & Review Truyện Như Lửa

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Như Lửa của tác giả Giảo Xuân Bính là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 42 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Như Lửa
  • Tác giả: Giảo Xuân Bính
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (42 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Như Lửa của tác giả Giảo Xuân Bính hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 235 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Như Lửa:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 42 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Như Lửa ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Như Lửa

11. Truyện Như Lửa thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Như Lửa thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Giảo Xuân Bính.

22. Truyện Như Lửa đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 42 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Như Lửa online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Như Lửa tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Như LửaTruyện chữ Như LửaNhư Lửa onlineNhư Lửa chương 1Như Lửa chương mới nhấtĐọc truyện Như Lửa không quảng cáoĐọc truyện Như Lửa miễn phíNhư Lửa fullNhư Lửa trọn bộNhư Lửa bao nhiêu chươngNhư Lửa dịch / convertEbook Như LửaTải ebook Như LửaNhư Lửa pdf / epubTải truyện Như Lửa fullReview truyện Như LửaTóm tắt truyện Như LửaTác giả truyện Như LửaSpoil / Kết thúc truyện Như Lửa