

Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Một quyển bổ Thiên Thư, đều là giang hồ đường.
Tử Cấm chi đỉnh, hai thân ảnh giao thoa, giang hồ miếu đường cao thủ ánh mắt tề tụ.
Hạ Bất Thán: Nương tử, ngươi không phải nói muốn về nhà mẹ đẻ sao, làm sao lại rút kiếm ở đây, còn giết nhiều người như vậy?
Ninh Thi Tú: Tướng công, ngươi không phải sẽ không võ công sao?
...
Lại tên « xấu, nương tử nàng thật sự là ma đầu a », « nói xong Y Tiên, ngươi thành rồi tà đạo đệ nhất nhân? », « làm sao, giết người diệt khẩu vợ chồng ngăn? »
Danh Sách Chương119 chương
Danh sách chương Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu
Đánh Giá & Review Truyện Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu của tác giả Thanh Phong Phiên Thư Nhân Khán Thư là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 119 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu
- Tác giả: Thanh Phong Phiên Thư Nhân Khán Thư
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (119 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu của tác giả Thanh Phong Phiên Thư Nhân Khán Thư hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 338 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 119 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu
11. Truyện Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Thanh Phong Phiên Thư Nhân Khán Thư.
22. Truyện Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 119 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nhà Ta Nương Tử Ôn Nhu Hiền Lành, Tuyệt Đối Không Phải Ma Đầu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Hắn Từ Cấm Địa Đến, Vung Tay Áo Viết Trường Sinh

Tây Du: Ta Thụ Đồ Vô Địch, Dạy Dỗ Thần Thoại Ngộ Không

Hoàn Trả Thành Tiên: Một Điểm Đầu Tư, Ức Lần Bạo Kích!

Thê Nữ Chết Thảm, Ta Cấm Kỵ Đại Đế Trở Về Đồ Quốc!

Hồng Hoang: Hỏng, Vu Tộc Ra Cái Ý Tưởng Vương!

Cẩu Tại Đầm Nước, Chuẩn Bị Hóa Rồng

Bắt Đầu Tấn Thăng Thân Vương, Nhất Niệm Phá Cảnh Đại Tông Sư
